
Mô tả
Khối đầu cuối PCB; đòn bẩy; 6 mm²; Khoảng cách pin 7,5 mm; 2 - Cực; Cage-in Cage Kẹp®; xám
2606 Sê -ri khối đầu cuối PCB với đẩy - trong Cage Kẹp®
Khối đầu cuối PCB này (mục số 2606 - 3102) tập trung vào kết nối nhanh và đáng tin cậy. Dựa vào độ tin cậy đã được chứng minh khi thiết kế thiết bị của bạn: Các khối đầu cuối PCB cung cấp một loạt các khả năng ứng dụng. Khối đầu cuối PCB này yêu cầu cách nhiệt dài từ 11 đến 13 mm cho kết nối dây dẫn. Sản phẩm này được trang bị đẩy - trong công nghệ Cage Kẹp®. Đẩy - trong công nghệ kết nối Cage Kẹp® cho phép kết nối hoàn hảo của tất cả các loại dây dẫn. Lợi ích bổ sung của giao phối trực tiếp cho phép kết nối các dây dẫn có đủ khả năng chống kink cũng như - dây dẫn bị mắc kẹt với ferrules không có công cụ. Các kích thước là (chiều rộng x chiều cao x chiều sâu) (17,85 x 31 x 24 mm). Tùy thuộc vào loại dây dẫn, khối đầu cuối PCB phù hợp với mặt cắt dây dẫn từ 0,2 mm² đến 10 mm². Tin được sử dụng cho bề mặt của các tiếp điểm. Thiết bị đầu cuối PCB này được vận hành bởi một đòn bẩy. Thiết bị đầu cuối PCB được hàn bằng Tht. Các dây dẫn được chèn ở góc 90 độ cho bảng.
Dữ liệu điện
| Xếp hạng mỗi | IEC/EN 60664-1 |
| Điện áp danh nghĩa (III/3) | 800V |
| Định mức xung chịu điện áp (III / 3) | 8kv |
| Điện áp định mức (III/2) | 1000V |
| Định mức xung chịu điện áp (III/2) | 8kv |
| Điện áp danh nghĩa (II/2) | 1000V |
| Xương lực chịu được điện áp chịu được (II/2) | 8kv |
| Xếp hạng hiện tại | 41A |
| Truyền thuyết (Xếp hạng) | (Iii / 2) |
Xếp hạng mỗi UL
| Phê duyệt mỗi | UL 1059 |
| Điện áp định mức UL (Sử dụng Nhóm B) | 600V |
| Xếp hạng hiện tại UL (Sử dụng Nhóm B) | 31A |
| Điện áp định mức UL (sử dụng nhóm C) | 600V |
| Xếp hạng hiện tại UL (Sử dụng Nhóm C) | 31A |
Xếp hạng trên mỗi CSA
| Phê duyệt mỗi | CSA |
| CSA điện áp định mức (sử dụng nhóm B) | 600V |
| Xếp hạng CSA hiện tại (Sử dụng Nhóm B) | 31A |
| Điện áp định mức CSA (sử dụng nhóm C) | 600V |
| Xếp hạng CSA hiện tại (sử dụng nhóm C) | 31A |
Dữ liệu kết nối
| Đơn vị kẹp | 2 |
| Tổng số tiềm năng | 2 |
| Số loại kết nối | 1 |
| Số lượng cấp độ | 1 |
Kết nối 1
| Công nghệ kết nối | Đẩy - trong kẹp lồng® |
| Loại truyền động | Đòn bẩy |
| Dây dẫn rắn | 0,2… 10 mm² / 24… 8 AWG |
| Tốt - dây dẫn bị mắc kẹt | 0,2… 10 mm² / 24… 8 AWG |
| Tốt - dây dẫn bị mắc kẹt; với ferrule cách nhiệt | 0,2… 6 mm² |
| Tốt - dây dẫn bị mắc kẹt; với ferrule không cách nhiệt | 0,5… 6 mm² |
| Tốt - dây dẫn bị mắc kẹt; với đôi ferrule | 0,25… 2,5 mm² |
| Chiều dài dải | 11… 13 mm / 0,43… 0,51 inch |
| Hướng kết nối dây dẫn đến PCB | 90 độ |
| Số cực | 2 |
Dữ liệu vật lý
| Khoảng cách pin | 7,5 mm / 0,295 inch |
| Chiều rộng | 17,85 mm / 0,703 inch |
| Chiều cao | 31 mm / 1,22 inch |
| Chiều cao từ bề mặt | 27 mm / 1.063 inch |
| Độ sâu | 24 mm / 0,945 inch |
| Chiều dài pin hàn | 4mm |
| Kích thước pin hàn | 1,5 x 1,2 mm |
| Đường kính lỗ khoan với dung sai | 2 (+0.1)mm |
Liên hệ PCB
| Liên hệ PCB | Tht |
| Sắp xếp pin hàn | Trên toàn bộ dải đầu cuối (so le) |
| Số lượng chân hàn trên mỗi tiềm năng | 1 |
Dữ liệu vật chất
| Lưu ý (dữ liệu vật liệu) | Thông tin về thông số kỹ thuật vật liệu có thể được tìm thấy ở đây |
| Màu sắc | xám |
| Vật liệu cách nhiệt (nhà ở chính) | Polyamide (PA66) |
| Lớp dễ cháy trên mỗi UL94 | V0 |
| Kẹp vật liệu lò xo | Chrome - Niken Spring Steel (CRNI) |
| Vật liệu liên hệ | Điện phân (eCu) |
| Liên hệ mạ | Thiếc |
| Tải trọng lửa | 0,07mj |
| Màu truyền động | quả cam |
| Cân nặng | 9,4g |
Chức năng mới
| Giới hạn phạm vi nhiệt độ | -60… +105 độ |
| Nhiệt độ xử lý | -35… +60 độ |
| Nhiệt độ hoạt động liên tục | -60… +105 độ |
Dữ liệu thương mại
| PU (SPU) | 88 PC |
| Loại đóng gói | Hộp |
| Đất nước xuất xứ | PL |
| GTIN | 4066966732221 |
| Số thuế quan | 85369010000 |
Phân loại sản phẩm
| ETIM 9.0 | EC002643 |
| ECCN | Không có phân loại Hoa Kỳ |
Tuân thủ sản phẩm môi trường
| Tình trạng tuân thủ Rohs | Tuân thủ, không được miễn trừ |
Chú phổ biến: 2606-3102, Trung Quốc 2606-3102 Nhà sản xuất, nhà cung cấp, nhà máy
Gửi yêu cầu
Bạn cũng có thể thích







