
Mô tả
5 - Nhạc trưởng thông qua khối đầu cuối; 1,5 mm²; Thích hợp cho các ứng dụng Ex E II; đánh dấu bên và trung tâm; cho DIN - đường ray 35 x 15 và 35 x 7.5; Cage-in Cage Kẹp®; 1,50 mm²; màu xanh da trời
Sê -ri 2001 Feed - thông qua khối đầu cuối, màu xanh lam
Nguồn cấp - thông qua khối đầu cuối, mục số 2001 - 1504, cho phép kết nối nhanh và đáng tin cậy. Nguồn cấp dữ liệu này - thông qua khối đầu cuối yêu cầu tước cách điện từ 9 đến 11 mm cho kết nối dây dẫn. Cho dù trong các ứng dụng công nghiệp hoặc xây dựng, các nguồn cấp dữ liệu - thông qua các khối đầu cuối cho phép các dây dẫn điện được kết nối nhanh chóng và an toàn. Tùy thuộc vào thiết kế, chúng phù hợp với truyền thống thông qua - dây hoặc phân phối tiềm năng. Sản phẩm này có tính năng đẩy - trong công nghệ Cage Kẹp®. Đẩy - trong công nghệ kết nối Cage Kẹp® cho phép kết nối hoàn hảo của tất cả các loại dây dẫn. Lợi ích bổ sung của việc cắm trực tiếp cho phép kết nối các dây dẫn có đủ khả năng chống kink, cũng như các dây dẫn bị mắc kẹt - với ferrules, không có công cụ. Các kích thước (chiều rộng x chiều cao x chiều sâu) là (4.2 x 80,6 x 39,5) mm. Nguồn cấp dữ liệu này - thông qua khối đầu cuối phù hợp với các phần dây dẫn - từ 0,25 mm² đến 2,5 mm², tùy thuộc vào loại dây dẫn. Nguồn cấp dữ liệu này - thông qua khối đầu cuối được vận hành bằng công cụ hoạt động. Các khối thiết bị đầu cuối của TopJob® cung cấp nhiều hơn là một kết nối điện an toàn trong các ứng dụng công nghiệp khác nhau và trong các cài đặt xây dựng hiện đại. Họ cung cấp các tùy chọn hoạt động phù hợp cho mọi ứng dụng: đòn bẩy, nút đẩy hoặc mở hoạt động. Sản phẩm này phù hợp cho một số ứng dụng EX nhất định (xem bảng dữ liệu sản phẩm).
Dữ liệu kết nối
| Đơn vị kẹp | 5 |
| Tổng số tiềm năng | 1 |
| Số lượng cấp độ | 1 |
| Số lượng khe nhảy | 2 |
Kết nối 1
| Công nghệ kết nối | Đẩy - trong kẹp lồng® |
| Loại truyền động | Công cụ hoạt động |
| Vật liệu dây dẫn có thể kết nối | Đồng |
| Phần chéo danh nghĩa - | 1,5 mm² |
| Dây dẫn rắn | 0,25… 2,5 mm² / 22 trận 14 AWG |
| Dây dẫn rắn; Đẩy - trong chấm dứt | 0,75… 2,5 mm² / 18, 14 AWG |
| Tốt - dây dẫn bị mắc kẹt | 0,25… 2,5 mm² / 22 trận 14 AWG |
| Tốt - dây dẫn bị mắc kẹt; với ferrule cách nhiệt | 0,25… 1,5 mm² / 22 trận 16 AWG |
| Tốt - dây dẫn bị mắc kẹt; với ferrule; Đẩy - trong chấm dứt | 0,75… 1,5 mm² / 18 trận 16 AWG |
| LƯU Ý (phần dây dẫn -) | Tùy thuộc vào đặc tính của dây dẫn, một dây dẫn có phần chéo nhỏ hơn - cũng có thể được chèn thông qua đẩy - trong việc chấm dứt. |
| Chiều dài dải | 9… 11 mm / 0,35… 0,43 inch |
| Hướng đi dây | Mặt trước - Dây điện nhập |
Dữ liệu vật lý
| Chiều rộng | 4.2 mm / 0,165 inch |
| Chiều cao | 80,6 mm / 3,173 inch |
| Độ sâu từ trên - cạnh của DIN - đường ray | 32,9 mm / 1,295 inch |
| Độ sâu | 39,5 mm / 1,555 inch |
Dữ liệu cơ học
| Loại gắn kết | Đường sắt DIN-35 |
| Mức đánh dấu | Trung tâm/đánh dấu bên |
Dữ liệu vật chất
| Lưu ý (dữ liệu vật liệu) | Thông tin về thông số kỹ thuật vật liệu có thể được tìm thấy ở đây |
| Màu sắc | màu xanh da trời |
| Nhóm vật chất | I |
| Vật liệu cách nhiệt (nhà ở chính) | Polyamide (PA66) |
| Lớp dễ cháy trên mỗi UL94 | V0 |
| Tải trọng lửa | 0,15mj |
| Cân nặng | 7,1g |
Yêu cầu môi trường
| Nhiệt độ xử lý | -35… +85 độ |
| Nhiệt độ hoạt động liên tục | -60… +105 độ |
Dữ liệu thương mại
| PU (SPU) | 20 PC |
| Loại đóng gói | Hộp |
| Đất nước xuất xứ | TRONG |
| GTIN | 4066966665185 |
| Số thuế quan | 85369010000 |
Phân loại sản phẩm
| UNSPSC | 39121410 |
| ETIM 9.0 | EC000897 |
| ECCN | Không có phân loại Hoa Kỳ |
Tuân thủ sản phẩm môi trường
| Tình trạng tuân thủ Rohs | Tuân thủ, không được miễn |
Chú phổ biến: 2001-1504, Trung Quốc 2001-1504 Các nhà sản xuất, nhà cung cấp, nhà máy
Gửi yêu cầu
Bạn cũng có thể thích







