
Mô tả
1 - Dây dẫn N - Ngắt kết nối khối đầu cuối; 16 mm²; Cage-in Cage Kẹp®; 16,00 mm²; màu xanh da trời
N - Ngắt kết nối khối Terminal, 2016, Push - trong Cage Kẹp®
Các kết nối nhanh chóng và dễ dàng được đảm bảo với khối đầu cuối N - này (Số mục 2016 - 7714). Đảm bảo rằng độ dài dải nằm trong khoảng từ 18 mm đến 20 mm khi kết nối các dây dẫn với khối đầu cuối N - này. Sản phẩm này có các thiết bị đầu cuối dây dẫn và sử dụng đẩy - trong Cage Kẹp®. Đẩy - của chúng tôi trong Cage Kẹp® là một giải pháp kết nối miễn phí phổ biến, bảo trì -} cho tất cả các loại dây dẫn, tự hào về một tính năng chính: cả rắn và tốt -} Tùy thuộc vào loại dây dẫn, khối đầu cuối N - này phù hợp với các mặt cắt ngang của dây dẫn từ 0,5 mm² đến 16 mm². Nó có một cấp độ. Bạn có thể kết nối một tiềm năng duy nhất bằng một điểm kẹp. Vỏ màu xanh được làm bằng polyamide (PA66) để cách nhiệt. Các khối đầu cuối gắn đường ray lắp đặt này được gắn bằng đường ray DIN-35.
Dữ liệu kết nối
| Đơn vị kẹp | 1 |
| Tổng số tiềm năng | 1 |
| Số lượng cấp độ | 1 |
| Số lượng khe nhảy | 2 |
Kết nối 1
| Công nghệ kết nối | Đẩy - trong kẹp lồng® |
| Loại truyền động | Công cụ hoạt động |
| Vật liệu dây dẫn có thể kết nối | Đồng |
| Phần chéo danh nghĩa - | 16 mm² |
| Dây dẫn rắn | 0,5… 16 mm² / 20… 6 AWG |
| Dây dẫn rắn; Đẩy - trong chấm dứt | 6… 16 mm² / 14… 6 AWG |
| Tốt - dây dẫn bị mắc kẹt | 0,5… 25 mm² / 20… 4 AWG |
| Tốt - dây dẫn bị mắc kẹt; với ferrule cách nhiệt | 0,5… 16 mm² / 20… 6 AWG |
| Tốt - dây dẫn bị mắc kẹt; với ferrule; Đẩy - trong chấm dứt | 6… 16 mm² / 10… 6 AWG |
| LƯU Ý (phần dây dẫn -) | Tùy thuộc vào đặc tính của dây dẫn, một dây dẫn có phần chéo nhỏ hơn - cũng có thể được chèn thông qua đẩy - trong việc chấm dứt. Thông số kỹ thuật AWG đã được chuyển đổi theo IEC. |
| Chiều dài dải | 18… 20 mm / 0,71… 0,79 inch |
| Hướng đi dây | Mặt trước - Dây điện nhập |
Dữ liệu vật lý
| Chiều rộng | 12 mm / 0,472 inch |
| Chiều cao | 99,7 mm / 3,925 inch |
| Độ sâu từ trên - cạnh của DIN - đường ray | 40,8 mm / 1.606 inch |
Dữ liệu cơ học
| Loại gắn kết | Đường sắt DIN-35 |
| Mức đánh dấu | Trung tâm/đánh dấu bên |
Dữ liệu vật chất
| Lưu ý (dữ liệu vật liệu) | Thông tin về thông số kỹ thuật vật liệu có thể được tìm thấy ở đây |
| Màu sắc | màu xanh da trời |
| Nhóm vật chất | I |
| Vật liệu cách nhiệt (nhà ở chính) | Polyamide (PA66) |
| Lớp dễ cháy trên mỗi UL94 | V0 |
| Tải trọng lửa | 0,644mj |
| Cân nặng | 34,1g |
Yêu cầu môi trường
| Nhiệt độ xử lý | -35… +85 độ |
| Nhiệt độ hoạt động liên tục | -60… +105 độ |
Dữ liệu thương mại
| Nhóm sản phẩm | 22 (TopJob S) |
| PU (SPU) | 20 PC |
| Loại đóng gói | hộp |
| Đất nước xuất xứ | PL |
| GTIN | 4045454685300 |
| Số thuế quan | 85365080000 |
Phân loại sản phẩm
| UNSPSC | 39121410 |
| ECL@SS 10.0 | 27-14-11-38 |
| ECL@SS 9.0 | 27-14-11-38 |
| ETIM 9.0 | EC001257 |
| ETIM 8.0 | EC001257 |
| ECCN | Không có phân loại Hoa Kỳ |
Tuân thủ sản phẩm môi trường
| Tình trạng tuân thủ Rohs | Tuân thủ, không được miễn |
Chú phổ biến: 2016-7714, Trung Quốc 2016-7714 nhà sản xuất, nhà cung cấp, nhà máy
Gửi yêu cầu
Bạn cũng có thể thích







