
Mô tả
2 - Dây dẫn ngắt kết nối khối đầu cuối; với sự ngắt kết nối dao xoay; với tùy chọn kiểm tra; Liên kết ngắt kết nối màu cam; cho DIN - đường ray 35 x 15 và 35 x 7.5; 4 mm²; Cage-in Cage Kẹp®; 4,00 mm²; màu đỏ
Sê -ri năm 2004 Ngắt kết nối thiết bị đầu cuối với công cụ vận hành
Thiết bị đầu cuối ngắt kết nối, mục số 2004 - 1673, cho phép kết nối đơn giản và an toàn. Độ dài tước từ 11 đến 13 mm là cần thiết cho kết nối dây dẫn với thiết bị đầu cuối ngắt kết nối này. Sản phẩm này dựa trên đẩy - trong công nghệ Cage Kẹp®. Đẩy - trong Cage Kẹp® là bảo trì - Kết nối phổ quát miễn phí cho tất cả các loại dây dẫn với lợi ích thêm của kết nối trực tiếp: đẩy - in. Các dây dẫn cứng cũng như các dây dẫn bị mắc kẹt với ferrules có thể được kết nối trực tiếp mà không cần công cụ. Tiền xử lý của các dây dẫn, ví dụ, bằng cách uốn trên Ferrules, không bắt buộc. Kích thước là (6,2 x 71,2 x 44.2) mm chiều rộng x chiều cao x chiều sâu. Thiết bị đầu cuối ngắt kết nối này phù hợp với mặt cắt dây dẫn từ 0,5 mm² đến 6 mm², tùy thuộc vào loại dây dẫn.
Dữ liệu kết nối
| Đơn vị kẹp | 2 |
| Tổng số tiềm năng | 1 |
| Số lượng cấp độ | 1 |
| Số lượng khe nhảy | 2 |
Kết nối 1
| Công nghệ kết nối | Đẩy - trong kẹp lồng® |
| Loại truyền động | Công cụ hoạt động |
| Vật liệu dây dẫn có thể kết nối | Đồng |
| Phần chéo danh nghĩa - | 4 mm² |
| Dây dẫn rắn | 0,5… 6 mm² / 20… 10 AWG |
| Dây dẫn rắn; Đẩy - trong chấm dứt | 1… 6 mm² / 14… 10 AWG |
| Dây dẫn bị mắc kẹt | 0,5… 6 mm² / 20… 10 AWG |
| Tốt - dây dẫn bị mắc kẹt | 0,5… 6 mm² / 20… 10 AWG |
| Tốt - dây dẫn bị mắc kẹt; với ferrule cách nhiệt | 0,5… 4 mm² / 20… 12 AWG |
| Tốt - dây dẫn bị mắc kẹt; với ferrule không cách nhiệt | 1,5… 4 mm² / 18, 12 AWG |
| Tốt - dây dẫn bị mắc kẹt; với ferrule; Đẩy - trong chấm dứt | 1,5… 4 mm² / 18, 12 AWG |
| LƯU Ý (phần dây dẫn -) | Tùy thuộc vào đặc tính của dây dẫn, một dây dẫn có phần chéo nhỏ hơn - cũng có thể được chèn thông qua đẩy - trong việc chấm dứt. |
| Chiều dài dải | 11… 13 mm / 0,43… 0,51 inch |
| Hướng đi dây | Mặt trước - Dây điện nhập |
Dữ liệu vật lý
| Chiều rộng | 6,2 mm / 0,244 inch |
| Chiều cao | 71,2 mm / 2,803 inch |
| Độ sâu từ trên - cạnh của DIN - đường ray | 32,9 mm / 1,295 inch |
| Độ sâu | 44,2 mm / 1,74 inch |
Dữ liệu cơ học
| Loại gắn kết | Đường sắt DIN-35 |
| Mức đánh dấu | Trung tâm/đánh dấu bên |
Dữ liệu vật chất
| Lưu ý (dữ liệu vật liệu) | Thông tin về thông số kỹ thuật vật liệu có thể được tìm thấy ở đây |
| Màu sắc | màu đỏ |
| Nhóm vật chất | I |
| Vật liệu cách nhiệt (nhà ở chính) | Polyamide (PA66) |
| Lớp dễ cháy trên mỗi UL94 | V0 |
| Tải trọng lửa | 0,205mj |
| Cân nặng | 10,3g |
Yêu cầu môi trường
| Nhiệt độ xử lý | -35… +85 độ |
| Nhiệt độ hoạt động liên tục | -60… +105 độ |
Dữ liệu thương mại
| PU (SPU) | 50 PC |
| Loại đóng gói | Hộp |
| Đất nước xuất xứ | Cn |
| GTIN | 4066966678826 |
| Số thuế quan | 85365080000 |
Phân loại sản phẩm
| UNSPSC | 39121410 |
| ETIM 9.0 | EC000902 |
| ECCN | Không có phân loại Hoa Kỳ |
Tuân thủ sản phẩm môi trường
| Tình trạng tuân thủ Rohs | Tuân thủ, không được miễn |
Chú phổ biến: 2004-1673, Trung Quốc 2004-1673 Các nhà sản xuất, nhà cung cấp, nhà máy
Gửi yêu cầu
Bạn cũng có thể thích







