
Mô tả
Đầu nối nối với đòn bẩy; cho tất cả các loại dây dẫn; tối đa . 6 mm²; 2 dây dẫn; nhà ở minh bạch; Nhiệt độ không khí xung quanh: tối đa 85 độ (T85); 6,00 mm²; minh bạch
Sê -ri 221 Khối thiết bị đầu cuối đòn bẩy
Khối đầu cuối đòn bẩy có số mục 221 - 622 và cho phép kết nối đơn giản và đáng tin cậy. Từ hệ thống dây điện liên lạc đến kết nối bếp điện - khối đầu cuối sê -ri nhỏ gọn 221 kết nối các loại dây dẫn khác nhau một cách nhanh chóng và an toàn. Khối đầu cuối đòn bẩy này yêu cầu chiều dài tước từ 12 đến 14 mm cho kết nối dây dẫn. Dòng điện được định mức và điện áp là các tiêu chí quan trọng khi chọn một khối đầu cuối: chúng cung cấp thông tin về các lĩnh vực sử dụng và ứng dụng có thể. Sản phẩm này có điện áp định mức 450 V và dòng điện định mức 41 A. Sản phẩm này sử dụng công nghệ Cage Kẹp®. Kết nối Cage® Universal đáng tin cậy và bảo trì - cho phép tất cả các loại dây dẫn được kết nối với kẹp lồng mà không cần bất kỳ tiền xử lý nào của dây dẫn. Do đó, Frules của Ferrules cuối dây không còn cần thiết. Kích thước là (16 x 10.1 x 21,1) mm ở chiều rộng x chiều cao x chiều sâu. Tùy thuộc vào loại dây dẫn, đòn bẩy này - khối đầu cuối loại phù hợp cho các mặt cắt dây dẫn từ 0,5 mm² đến 6 mm².
Đòn bẩy - khối đầu cuối loại từ sê -ri 221 gây ấn tượng với thiết kế sáng tạo của nó cho các phần dây dẫn khác nhau -. Điều này làm cho Wago Lever - Loại thiết bị đầu cuối loại một nhãn hiệu đặc biệt trong công nghệ kết nối điện. Các đòn bẩy phẳng, vừa vặn liền mạch vào cơ thể của 221, xuất hiện được đúc liền mạch khi đóng và có thể được định vị gọn gàng trong bất kỳ nhà ở nào mà không có bất kỳ cạnh khó chịu nào. Thiết kế rộng của các liên kết đòn bẩy riêng lẻ cho phép công cụ hoàn hảo - Hoạt động miễn phí cho kết nối dây dẫn thuận tiện. Nhà ở trong suốt thể hiện công nghệ mạnh mẽ và cho phép kiểm tra trực quan ngay lập tức cho tiêu chuẩn - tiếp xúc tuân thủ các dây dẫn bị mắc kẹt rắn, bị mắc kẹt và tốt -. Cái nhìn bàn phím của các đòn bẩy đại diện cho sự kết hợp hoàn hảo giữa công nghệ kết nối chức năng và thẩm mỹ "được thực hiện bởi Wago".
Phạm vi màu xanh lá cây mới kết nối khối đầu cuối với đòn bẩy bao gồm 77% Bio - Pc tròn (vỏ) và ít nhất 27% PBT tái chế (đòn bẩy), ngoài một phần hồi quy.
Ghi chú
| Hướng dẫn an toàn chung | Lưu ý: Quan sát hướng dẫn cài đặt và an toàn! Chỉ được sử dụng bởi các thợ điện! Không hoạt động dưới điện áp/tải! Chỉ sử dụng để sử dụng đúng cách! Quan sát các quy định/tiêu chuẩn/hướng dẫn quốc gia! Quan sát thông số kỹ thuật cho các sản phẩm! Quan sát số lượng tiềm năng cho phép! Không sử dụng các thành phần bị hư hỏng/bẩn! Quan sát các loại dây dẫn, chéo - các phần và độ dài dải! Chèn dây dẫn cho đến khi nó đạt đến backstop của sản phẩm! Sử dụng các phụ kiện ban đầu! Chỉ được bán với hướng dẫn cài đặt! |
| Thông tin an toàn | Trong các đường dây điện có căn cứ |
Dữ liệu điện
| Xếp hạng mỗi | EN 60664 |
| Điện áp danh nghĩa (II/2) | 450V |
| Xương lực chịu được điện áp chịu được (II/2) | 4KV |
| Xếp hạng hiện tại | 41A |
| Truyền thuyết (Xếp hạng) | (Ii / 2) |
Xếp hạng mỗi UL
| Phê duyệt mỗi | UL 486C |
| Điện áp định mức UL (sử dụng nhóm C) | 600V |
| Xếp hạng hiện tại UL (Sử dụng Nhóm C) | 30A |
Dữ liệu kết nối
| Đơn vị kẹp | 2 |
| Tổng số tiềm năng | 1 |
Kết nối 1
| Công nghệ kết nối | Kẹp lồng® |
| Loại truyền động | Đòn bẩy |
| Vật liệu dây dẫn có thể kết nối | Đồng |
| Phần chéo danh nghĩa - | 6 mm² / 10 AWG |
| Dây dẫn rắn | 0,5… 6 mm² / 20… 10 AWG |
| Dây dẫn bị mắc kẹt | 0,5… 6 mm² / 20… 10 AWG |
| Tốt - dây dẫn bị mắc kẹt | 0,5… 6 mm² / 20… 10 AWG |
| Chiều dài dải | 12… 14 mm / 0,47 0,55 inch |
| Hướng đi dây | Bên - Hệ thống dây nhập |
Dữ liệu vật lý
| Chiều rộng | 16 mm / 0,63 inch |
| Chiều cao | 10,1 mm / 0,398 inch |
| Độ sâu | 21,1 mm / 0,831 inch |
Dữ liệu vật chất
| Lưu ý (dữ liệu vật liệu) | Thông tin về thông số kỹ thuật vật liệu có thể được tìm thấy ở đây |
| Màu sắc | minh bạch |
| Che màu | minh bạch |
| Nhóm vật chất | Iiia |
| Vật liệu nhà ở | Bio - PC |
| Vật liệu cách nhiệt (nhà ở chính) | Polycarbonate (PC) |
| Vật liệu cách nhiệt (Bộ truyền động) | Bio - PBT tròn |
| Lớp dễ cháy trên mỗi UL94 | V2 |
| Tải trọng lửa | 0,077mj |
| Màu truyền động | màu xanh lá |
| Cân nặng | 3g |
Yêu cầu môi trường
| Nhiệt độ xung quanh (hoạt động) | +85 độ |
| Nhiệt độ hoạt động liên tục | 105 độ |
| Đánh dấu nhiệt độ trên mỗi EN 60998 | T85 |
Dữ liệu thương mại
| PU (SPU) | 500 (50) PC |
| Loại đóng gói | Hộp |
| Đất nước xuất xứ | De |
| GTIN | 4066966613230 |
| Số thuế quan | 85369010000 |
Phân loại sản phẩm
| UNSPSC | 39121409 |
| ETIM 9.0 | EC000446 |
| ETIM 8.0 | EC000446 |
| ECCN | Không có phân loại Hoa Kỳ |
Tuân thủ sản phẩm môi trường
| Tình trạng tuân thủ Rohs | Tuân thủ, không được miễn trừ |
Chú phổ biến: 221-622, Trung Quốc 221-622 Nhà sản xuất, nhà cung cấp, nhà máy
Gửi yêu cầu
Bạn cũng có thể thích







