
2003-7641
Khối thiết bị đầu cuối cài đặt đa cấp; với các khe hoạt động
Mô tả
Khối thiết bị đầu cuối cài đặt đa cấp; với các khe hoạt động; 2,5 mm²; với n - Ngắt kết nối liên kết slide; NT/L/PE; Đẩy - trong Cage Kẹp®; 2,50 mm²; xám
Khối thiết bị đầu cuối cài đặt đa cấp, sê -ri 2003, màu xám
Khối thiết bị đầu cuối cài đặt đa cấp của chúng tôi (mục số 2003 - 7641) là cách hoàn hảo để kết nối các dây dẫn nhanh chóng và dễ dàng. Các dây dẫn chỉ có thể được kết nối với khối đầu cuối cài đặt đa cấp này nếu chiều dài dải của chúng nằm trong khoảng từ 10 mm đến 12 mm. Sản phẩm này có các thiết bị đầu cuối dây dẫn và sử dụng đẩy - trong Cage Kẹp®. Đẩy - của chúng tôi trong Cage Kẹp® là một giải pháp kết nối miễn phí phổ biến, bảo trì -} cho tất cả các loại dây dẫn, cung cấp một lợi thế chính: cả rắn và tốt - Khối thiết bị đầu cuối cài đặt đa cấp này phù hợp với các mặt cắt ngang từ 0,25 mm² đến 4 mm². Nó có ba cấp độ. Ba tiềm năng có thể kết nối bằng năm điểm kẹp, vỏ màu xám được làm bằng polyamide (PA66) để cách nhiệt. Các khối đầu cuối gắn đường ray lắp đặt này được gắn bằng đường ray DIN-35.
Dữ liệu kết nối
| Đơn vị kẹp | 4 |
| Tổng số tiềm năng | 3 |
| Số lượng cấp độ | 3 |
Kết nối 1
| Công nghệ kết nối | Đẩy - trong kẹp lồng® |
| Loại truyền động | Công cụ hoạt động |
| Vật liệu dây dẫn có thể kết nối | Đồng |
| Phần chéo danh nghĩa - | 2,5 mm² |
| Dây dẫn rắn | 0,25… 4 mm² / 22 trận 12 AWG |
| Dây dẫn rắn; Đẩy - trong chấm dứt | 0,75… 4 mm² / 18… 12 AWG |
| Tốt - dây dẫn bị mắc kẹt | 0,25… 4 mm² / 22 trận 12 AWG |
| Tốt - dây dẫn bị mắc kẹt; với ferrule cách nhiệt | 0,25… 2,5 mm² / 22 trận 14 AWG |
| Tốt - dây dẫn bị mắc kẹt; với ferrule; Đẩy - trong chấm dứt | 1… 2,5 mm² / 18, 14 AWG |
| LƯU Ý (phần dây dẫn -) | Tùy thuộc vào đặc tính của dây dẫn, một dây dẫn có phần chéo nhỏ hơn - cũng có thể được chèn thông qua đẩy - trong việc chấm dứt. |
| Chiều dài dải | 10… 12 mm / 0,39… 0,47 inch |
| Hướng đi dây | Mặt trước - Dây điện nhập |
Dữ liệu vật lý
| Chiều rộng | 5,2 mm / 0,205 inch |
| Chiều cao | 96 mm / 3,78 inch |
| Độ sâu từ trên - cạnh của DIN - đường ray | 42,3 mm / 1.665 inch |
Dữ liệu cơ học
| Đánh dấu tiềm năng | NT/L/PE |
| Loại gắn kết | Đường sắt DIN-35 |
| Mức đánh dấu | Trung tâm/đánh dấu bên |
Dữ liệu vật chất
| Lưu ý (dữ liệu vật liệu) | Thông tin về thông số kỹ thuật vật liệu có thể được tìm thấy ở đây |
| Màu sắc | xám |
| Nhóm vật chất | I |
| Vật liệu cách nhiệt (nhà ở chính) | Polyamide (PA66) |
| Lớp dễ cháy trên mỗi UL94 | V0 |
| Tải trọng lửa | 0,263mj |
| Cân nặng | 16,7g |
Yêu cầu môi trường
| Nhiệt độ xử lý | -35… +85 độ |
| Nhiệt độ hoạt động liên tục | -60… +105 độ |
Dữ liệu thương mại
| Nhóm sản phẩm | 22 (TopJob S) |
| PU (SPU) | 50 PC |
| Loại đóng gói | hộp |
| Đất nước xuất xứ | De |
| GTIN | 4044918925587 |
| Số thuế quan | 85369010000 |
Phân loại sản phẩm
| UNSPSC | 39121410 |
| ECL@SS 10.0 | 27-14-11-25 |
| ECL@SS 9.0 | 27-14-11-25 |
| ETIM 9.0 | EC001329 |
| ETIM 8.0 | EC001329 |
| ECCN | Không có phân loại Hoa Kỳ |
Tuân thủ sản phẩm môi trường
| Tình trạng tuân thủ Rohs | Tuân thủ, không được miễn trừ |
Chú phổ biến: 2003-7641, Trung Quốc 2003-7641 Các nhà sản xuất, nhà cung cấp, nhà máy
Gửi yêu cầu
Bạn cũng có thể thích







