
Mô tả
Osconiq® S 5050 GW Q9LR35.pm Phiên bản LED LED QFN 5050 mới nhất làm tăng thêm hiệu suất hiệu quả cao 5050 ấn tượng của nó kết hợp với DLC Premium Lifetime. Gói khung Leadframe của Osconiq S 5050 này mang lại sự ổn định mạnh mẽ của nó lên một cấp độ khác với sự bảo vệ ăn mòn vượt trội giúp tăng cường hơn nữa sự phù hợp cho ánh sáng chuyên nghiệp ngoài trời.
Ứng dụng
- Ánh sáng trong nhà
- Ánh sáng ngoài trời & công nghiệp
Đặc trưng
- Gói: Gói SMT trắng, nhựa khuếch tán màu
- TYP. Bức xạ: 120 độ (bộ phát Lambertian)
- nhiệt độ màu: 1800K - 6500 k
- CRI: 70 (phút.), R9: -50 (phút.)
- ESD: 8 kV acc. đến ANSI/ESDA/JEDEC JS-001 (HBM, Lớp 3B)
- thông lượng phát sáng: TYP . 234 lm @ 4000 K
- Hiệu quả phát sáng: TYP . 238 lm/w @ 4000 K
| Thuộc tính sản phẩm | Giá trị thuộc tính |
|---|---|
| Nhà sản xuất: | AMS OSRAM |
| Danh mục sản phẩm: | Đèn LED màu trắng |
| Rohs: | |
| Sản phẩm: | Đèn LED màu trắng |
| Phong cách gắn kết: | SMD/SMT |
| Màu sáng: | Trắng |
| Bước sóng/nhiệt độ màu: | 2700 K |
| Thông lượng sáng/thông lượng rạng rỡ: | 210 lm |
| Chỉ số kết xuất màu - CRI: | 70 |
| Góc xem: | 120 độ |
| Nếu - chuyển tiếp hiện tại: | 180 Ma |
| VF - Điện áp chuyển tiếp: | 5.45 V |
| Chiều dài: | 5 mm |
| Chiều rộng: | 5 mm |
| Chiều cao: | 0,75 mm |
| Nhiệt độ hoạt động tối thiểu: | - 40 C |
| Nhiệt độ hoạt động tối đa: | + 105 C |
| Kích thước ống kính: | 4,6 mm x 4,6 mm |
| Hình dạng ống kính: | Quảng trường |
| Loạt: | Osconiq S5050 |
| Bao bì: | Cuộn |
| Bao bì: | Cắt băng |
| Thương hiệu: | AMS OSRAM |
| Độ ẩm nhạy cảm: | Đúng |
| 1500 | |
| Tiểu loại: | Đèn LED |
| Tradename: | Osconiq |
| Kiểu: | Hiệu quả cao |
| Phần # Bí danh: | Q65113A9316 |
Chú phổ biến: GW Q9LR35.PM-M4N1-XX58-1, Trung Quốc GW Q9LR35.pM-M4N1-XX58-1
Gửi yêu cầu
Bạn cũng có thể thích







