
GW P9LR38.PM-L9M5-XX510-1
Φv=170.0 ... 230.0 lm, 2200 k (nếu=45 mA)
Mô tả
DURIS® S 5050 GW P9LR38.PM Thế hệ đèn LED DURIS® S 5050 mới nhất mang lại hiệu suất hiệu quả ấn tượng kết hợp với thành tích trọn đời cao cấp của DLC. Gói LEADFRAME 5050 này cung cấp cho khách hàng một giải pháp hoàn hảo cho hiệu quả cao và thiết kế đèn nhỏ gọn cho ánh sáng chuyên nghiệp ngoài trời; High-Bays, đèn đường, đèn khu vực, đèn lũ.
Ứng dụng
- Ánh sáng trong nhà
- Ánh sáng ngoài trời & công nghiệp
Đặc trưng
- Gói: Gói SMT trắng, nhựa silicon khuếch tán màu
- TYP. Bức xạ: 120 độ (bộ phát Lambertian)
- Nhiệt độ màu: 2200K - 6500 k
- CRI: 70 (phút.), 72 (typ.), R9: -50 (phút.)
- ESD: 2 kV acc. đến ANSI/ESDA/Jedec JS-001 (HBM)
- Flux phát sáng: TYP . 219 lm @ 4000 k @ 25 độ
- Hiệu quả phát sáng: TYP . 220 lm/w @ 4000 k @ 25 độ
| Thuộc tính sản phẩm | Giá trị thuộc tính |
|---|---|
| Nhà sản xuất: | AMS OSRAM |
| Danh mục sản phẩm: | Đèn LED màu trắng |
| Rohs: | |
| Sản phẩm: | Đèn LED màu trắng |
| Phong cách gắn kết: | SMD/SMT |
| Màu sáng: | Trắng |
| Bước sóng/nhiệt độ màu: | 2200 K |
| Thông lượng sáng/thông lượng rạng rỡ: | 170 lm |
| Chỉ số kết xuất màu - CRI: | 70 |
| Góc xem: | 120 độ |
| Nếu - chuyển tiếp hiện tại: | 45 Ma |
| VF - Điện áp chuyển tiếp: | 22 V |
| Chiều dài: | 5 mm |
| Chiều rộng: | 5 mm |
| Chiều cao: | 0,7 mm |
| Nhiệt độ hoạt động tối thiểu: | - 40 C |
| Nhiệt độ hoạt động tối đa: | + 105 C |
| Kích thước ống kính: | 4,55 mm x 4,55 mm |
| Hình dạng ống kính: | Quảng trường |
| Loạt: | Duris S5050 |
| Bao bì: | Quay |
| Bao bì: | Cắt băng |
| Thương hiệu: | AMS OSRAM |
| Độ ẩm nhạy cảm: | Đúng |
| 2000 | |
| Tiểu loại: | Đèn LED |
| Tradename: | Duris |
| Phần # Bí danh: | Q65115A0129 |
Chú phổ biến: GW P9LR38.PM-L9M5-XX510-1, Trung Quốc GW P9LR38.PM-L9M5-XX510-1
Gửi yêu cầu
Bạn cũng có thể thích







