
Mô tả
Phích cắm; 3 cực; COD. B; 1,50 mm²; xám
Đầu nối nam/plug Winsta® mini với loại bảo vệ IP20
Đầu nối nam Winsta® Mini/plug B mã hóa cung cấp nền tảng để cài đặt các dây dẫn bị mắc kẹt và rắn và dây dẫn rắn. Các đầu nối cài đặt có thể cắm Wago được sử dụng khi các yêu cầu lặp lại hoặc được phân phối trên một lưới cụ thể, ví dụ để cài đặt ánh sáng lưới hoặc xả - đèn chiếu sáng. Mã hóa cơ học và mã hóa màu của đầu nối cài đặt có thể cắm được đảm bảo lỗi - Cài đặt miễn phí các thành phần riêng lẻ - bao gồm cả bảo vệ chống lại sự phản đối. B mã hóa cho phép các đầu nối cài đặt có thể cắm Mini Winsta® được sử dụng để điều khiển ứng dụng trong các miền tự động hóa, robot và kỹ thuật cơ khí. Winsta® Mini là phản ứng của chúng tôi đối với xu hướng thu nhỏ. Ví dụ, hệ thống kết nối cắm nhỏ nhất của chúng tôi rất tốt cho đèn, vì kết quả của công nghệ LED; Do các hệ thống phức tạp, chúng cung cấp ít không gian hơn cho công nghệ kết nối.
Chi phí thấp hơn thông qua vận hành nhanh và loại bỏ chi phí dịch vụ - Giải pháp từ Winsta® Mini
Hệ thống kết nối có thể cắm Winsta® cho phép cài đặt điện có thể cắm được. Điều này tiết kiệm thời gian, giảm chi phí và giảm nhu cầu phục vụ. Bây giờ bạn cũng có thể cắt giảm chi phí cài đặt mà không ảnh hưởng đến chất lượng và an toàn: với việc đánh dấu loại bỏ nhu cầu phục vụ và ngăn chặn thời gian chết không cần thiết.
- Bảo vệ hiệu quả chống lại sự sai lầm
- Công cụ dễ dàng - Hoạt động miễn phí, một loạt các tùy chọn mã hóa
- với B mã hóa cho các bộ điều khiển như đèn chiếu sáng và rèm mặt trời
- Sẵn sàng cài đặt và sử dụng ngay lập tức
- Cài đặt và vận hành thuận tiện
Dữ liệu kết nối
| Đơn vị kẹp | 3 |
| Tổng số tiềm năng | 3 |
Kết nối 1
| Công nghệ kết nối | Đẩy - trong kẹp lồng® |
| Loại truyền động | Công cụ hoạt động Đẩy - in |
| Phần chéo danh nghĩa - | 1,5 mm² / 16 AWG |
| Dây dẫn rắn | 0,25… 1,5 mm² / 22 trận 16 AWG |
| Dây dẫn rắn; Đẩy - trong chấm dứt | 0,75… 1,5 mm² / 20 trận 16 AWG |
| Dây dẫn bị mắc kẹt | 0,25… 1 mm² / 22, 18 AWG |
| Tốt - dây dẫn bị mắc kẹt | 0,25… 1,5 mm² / 22 trận 16 AWG |
| Tốt - dây dẫn bị mắc kẹt; với ferrule cách nhiệt | 0,25… 0,75 mm² / 22 |
| Tốt - dây dẫn bị mắc kẹt; với ferrule không cách nhiệt | 0,25… 0,75 mm² / 22 |
| Tốt - dây dẫn bị mắc kẹt; với ferrule; Đẩy - trong chấm dứt | 0,75 mm² / 20 AWG |
| Chiều dài dải | 9 mm / 0,35 inch |
| Số cực | 3 |
| Hướng dẫn dẫn đường đến hướng giao phối | 0 độ |
Dữ liệu vật lý
| Khoảng cách pin | 4,4 mm / 0,173 inch |
| Chiều rộng | 15 mm / 0,591 inch |
| Chiều cao | 11,7 mm / 0,461 inch |
| Độ sâu | 34,1 mm / 1,343 inch |
Dữ liệu cơ học
| Sử dụng | Công nghệ kiểm soát |
| Mã hóa | B |
| Mã hóa biến | KHÔNG |
| Đánh dấu | 3 2 1 |
| Đánh dấu tiềm năng | 3 2 1 |
| Lực giao phối của phích cắm - kết nối | xấp xỉ . 20, 70 N (tùy thuộc vào số cực) |
| Lực duy trì của phích cắm - kết nối | Bị khóa:> 80 N |
| Lực unmating của phích cắm - kết nối | Mở khóa: xấp xỉ . 20, 70 N (tùy thuộc vào số cực) |
| Số lượng chu kỳ giao phối | 200, không có tải điện trở |
| Loại bảo vệ | IP20; IP40 khi giao phối với nhà ở cứu trợ căng thẳng |
Cắm - kết nối
| Loại liên hệ (đầu nối có thể cắm) | Đầu nối nam/phích cắm |
| Trình kết nối (Loại kết nối) | cho nhạc trưởng |
| Bảo vệ kết hợp | Đúng |
| Lưu ý về Bảo vệ Mismating | Tất cảWinsta®Các thành phần được bảo vệ 100% chống lại sự sai lầm khi: a.) cắm các số cực khác nhau b.) cắm trong khi xoay 180 c.) cắm trong khi so le sau d.) cắm một cực |
| Khóa đòn bẩy | Có thể được trang bị thêm |
| Khóa plug - kết nối | Khóa đòn bẩy |
| Lưu ý về hệ thống khóa | Tất cả các đầu nối cho các cài đặt được gắn (SNAP - trong các phiên bản cho thiết bị chiếu sáng hoặc thiết bị, tất cả các loại PCB và đầu nối phân phối) đều là nhà máy - được trang bị đòn bẩy khóa để đảm bảo phích cắm và ổ cắm được khóa an toàn. Đòn bẩy khóa bổ sung chỉ được yêu cầu cho dây dẫn bay (phích cắm/ổ cắm). |
Dữ liệu vật chất
| Lưu ý (dữ liệu vật liệu) | Thông tin về thông số kỹ thuật vật liệu có thể được tìm thấy ở đây |
| Màu sắc | xám |
| Che màu | xám |
| Nhóm vật chất | I |
| Vật liệu cách nhiệt (nhà ở chính) | Polyamide (PA66) |
| Lớp dễ cháy trên mỗi UL94 | V0 |
| Kẹp vật liệu lò xo | Chrome - Thép lò xo niken (CRNI) |
| Vật liệu liên hệ | Hợp kim đồng hoặc đồng; bề mặt - được xử lý |
| Liên hệ mạ | Thiếc |
| Tải trọng lửa | 0,111mj |
| Cân nặng | 3,6g |
Dữ liệu thương mại
| Nhóm sản phẩm | 20 (Winsta) |
| PU (SPU) | 50 PC |
| Loại đóng gói | hộp |
| Đất nước xuất xứ | PL |
| GTIN | 4055143499859 |
| Số thuế quan | 85366990990 |
Phân loại sản phẩm
| UNSPSC | 39121402 |
| ECL@SS 10.0 | 27-44-06-05 |
| ECL@SS 9.0 | 27-44-06-05 |
| ETIM 9.0 | EC002560 |
| ETIM 8.0 | EC002560 |
| ECCN | Không có phân loại Hoa Kỳ |
Tuân thủ sản phẩm môi trường
| Tình trạng tuân thủ Rohs | Tuân thủ, không được miễn |
Chú phổ biến: 890-253, Trung Quốc 890-253 nhà sản xuất, nhà cung cấp, nhà máy
Gửi yêu cầu
Bạn cũng có thể thích







