
826-160
Mô -đun, khối đầu cuối trung tâm cấp liệu trên bảng điều khiển
Mô tả
Mô -đun, khối đầu cuối trung tâm cấp liệu trên bảng điều khiển; Kết nối dây dẫn/dây dẫn; Độ dày của tấm: 1 Lôi 4 mm; 4 mm²; Khoảng cách pin 7 mm; 1 cực; Cage Kẹp®; 4,00 mm²; xám
Khối thiết bị đầu cuối thức ăn, sê-ri 826, xám
Khối thiết bị đầu cuối nguồn cấp dữ liệu này có số vật phẩm 826-160 và cho phép hệ thống dây đơn giản và đáng tin cậy. Các khối đầu cuối của chúng tôi cung cấp cho bạn một hệ thống đầu nối toàn diện có thể được sử dụng theo nhiều cách khác nhau: như một đầu nối PCB, như một đầu nối thông qua, như một kết nối nổi cho các loại lắp khác nhau hoặc như một đầu nối trên các khối đầu cuối. Khối thiết bị đầu cuối thức ăn này yêu cầu độ dài tước từ 9 đến 10 mm cho kết nối dây dẫn. Sản phẩm này có hai thiết bị đầu cuối dây dẫn và công nghệ Cage Kẹp®. Kết nối Cage Cage® đã được chứng minh và không cần bảo trì cho phép kết nối tất cả các loại dây dẫn bằng kẹp lồng. Tiền xử lý của các dây dẫn, ví dụ, bằng cách uốn trên dây cuối dây, không cần thiết. Các kích thước (chiều rộng x chiều cao x chiều sâu) là (7 x 23,55 x 42,5) mm. Khối thiết bị đầu cuối thức ăn này phù hợp với mặt cắt dây dẫn từ 0,08 mm² đến 4 mm², tùy thuộc vào loại dây dẫn. Bề mặt tiếp xúc được làm bằng thiếc. Khối thiết bị đầu cuối nguồn cấp dữ liệu này được vận hành bằng một công cụ vận hành.
Dữ liệu kết nối
| Đơn vị kẹp | 2 |
| Tổng số tiềm năng | 1 |
| Số loại kết nối | 2 |
| Số lượng cấp độ | 1 |
Kết nối 1
| Công nghệ kết nối | Kẹp lồng® |
| Loại truyền động | Công cụ hoạt động |
| Dây dẫn rắn | 0,08… 4 mm² / 28, 12 AWG |
| Dây dẫn sợi dây mịn | 0,08… 4 mm² / 28, 12 AWG |
| Dây dẫn sợi dây mịn; với ferrule cách nhiệt | 0,25… 2,5 mm² |
| Dây dẫn sợi dây mịn; với ferrule không cách nhiệt | 0,25… 2,5 mm² |
| Chiều dài dải | 9… 10 mm / 0,35… 0,39 inch |
| Số cực | 1 |
Dữ liệu vật lý
| Khoảng cách pin | 7 mm / 0,276 inch |
| Chiều rộng | 7 mm / 0,276 inch |
| Chiều cao | 23,55 mm / 0,927 inch |
| Độ sâu | 42,5 mm / 1,673 inch |
Dữ liệu cơ học
| Độ dày của tấm nhà ở | 1… 4 mm / 0,039, 0,157 inch |
| Loại gắn kết | Khóa móng vuốt |
| Loại gắn kết | Gắn thông qua |
Dữ liệu vật chất
| Lưu ý (dữ liệu vật liệu) | Thông tin về thông số kỹ thuật vật liệu có thể được tìm thấy ở đây |
| Màu sắc | xám |
| Nhóm vật chất | I |
| Vật liệu cách nhiệt (nhà ở chính) | Polyamide (PA66) |
| Lớp dễ cháy trên mỗi UL94 | V0 |
| Kẹp vật liệu lò xo | Thép lò xo Chrome-Nickel (CRNI) |
| Vật liệu liên hệ | Điện phân (eCu) |
| Liên hệ mạ | Thiếc |
| Tải trọng lửa | 0,11mj |
| Cân nặng | 4,5g |
Yêu cầu môi trường
| Giới hạn phạm vi nhiệt độ | -60… +105 độ |
| Nhiệt độ xử lý | -35… +60 độ |
Dữ liệu thương mại
| Nhóm sản phẩm | 4 (đầu nối mạch in) |
| PU (SPU) | 50 (25) PC |
| Loại đóng gói | hộp |
| Đất nước xuất xứ | De |
| GTIN | 4044918532631 |
| Số thuế quan | 85369010000 |
Phân loại sản phẩm
| UNSPSC | 39121410 |
| ECL@SS 10.0 | 27-14-11-06 |
| ECL@SS 9.0 | 27-14-11-06 |
| ETIM 9.0 | EC001284 |
| ETIM 8.0 | EC001284 |
| ECCN | Không có phân loại Hoa Kỳ |
Tuân thủ sản phẩm môi trường
| Tình trạng tuân thủ Rohs | Tuân thủ, không được miễn trừ |
Chú phổ biến: 826-160, Trung Quốc 826-160 nhà sản xuất, nhà cung cấp, nhà máy
Gửi yêu cầu
Bạn cũng có thể thích







