
Mô tả
Đầu nối nam; 3 cực; quả cam
Tiêu đề pin 730 Series, Orange
Tiêu đề pin này (mục số 730 - 113) được thiết kế để cài đặt điện liền mạch. Tiêu đề pin này yêu cầu độ dài tước từ 8 đến 9 mm cho kết nối dây dẫn. Sản phẩm này dựa trên công nghệ Cage Kẹp®. Kết nối Cage® Universal đã được chứng minh và bảo trì cho phép kết nối tất cả các loại dây dẫn bằng kẹp lồng. Tiền xử lý của các dây dẫn, chẳng hạn như uốn trên dây cuối dây, không cần thiết. Kích thước là chiều rộng x chiều cao x Độ sâu (30 x 35,5 x 22,5) mm. Tùy thuộc vào loại dây dẫn, tiêu đề pin phù hợp với mặt cắt dây dẫn từ 0,08 mm² đến 2,5 mm². Bề mặt tiếp xúc là thiếc.
Dữ liệu kết nối
| Tổng số tiềm năng | 3 |
| Số loại kết nối | 1 |
| Số lượng cấp độ | 1 |
Kết nối 1
| Công nghệ kết nối | Kẹp lồng® |
| Loại truyền động | Công cụ hoạt động |
| Dây dẫn rắn | 0,08… 2,5 mm² / 28, 14 AWG |
| Tốt - dây dẫn bị mắc kẹt | 0,08… 2,5 mm² / 28, 14 AWG |
| Tốt - dây dẫn bị mắc kẹt; với ferrule cách nhiệt | 0,25… 1,5 mm² |
| Tốt - dây dẫn bị mắc kẹt; với ferrule không cách nhiệt | 0,25… 2,5 mm² |
| Chiều dài dải | 8… 9 mm / 0,31 0,35 inch |
| Số cực | 3 |
Dữ liệu vật lý
| Chiều rộng | 30 mm / 1.181 inch |
| Chiều cao | 35,5 mm / 1,398 inch |
| Độ sâu | 22,5 mm / 0,886 inch |
Dữ liệu cơ học
| Mã hóa biến | KHÔNG |
Cắm - kết nối
| Loại liên hệ (đầu nối có thể cắm) | Đầu nối nam/phích cắm |
| Trình kết nối (Loại kết nối) | cho nhạc trưởng |
| Bảo vệ kết hợp | KHÔNG |
Dữ liệu vật chất
| Lưu ý (dữ liệu vật liệu) | Thông tin về thông số kỹ thuật vật liệu có thể được tìm thấy ở đây |
| Màu sắc | quả cam |
| Nhóm vật chất | I |
| Vật liệu cách nhiệt (nhà ở chính) | Polyamide (PA66) |
| Lớp dễ cháy trên mỗi UL94 | V0 |
| Kẹp vật liệu lò xo | Chrome - Niken Spring Steel (CRNI) |
| Vật liệu liên hệ | Điện phân (eCu) |
| Liên hệ mạ | Thiếc |
| Tải trọng lửa | 0,214mj |
| Cân nặng | 9,8g |
Yêu cầu môi trường
| Giới hạn phạm vi nhiệt độ | -60… +85 độ |
Dữ liệu thương mại
| Nhóm sản phẩm | 13 (Misc. Multi Conn. System) |
| PU (SPU) | 50 PC |
| Loại đóng gói | cái túi |
| Đất nước xuất xứ | De |
| GTIN | 4044918508988 |
| Số thuế quan | 85366930000 |
Phân loại sản phẩm
| UNSPSC | 39121409 |
| ECL@SS 10.0 | 27-14-11-06 |
| ECL@SS 9.0 | 27-14-11-06 |
| ETIM 9.0 | EC001284 |
| ETIM 8.0 | EC001284 |
| ECCN | Không có phân loại Hoa Kỳ |
Tuân thủ sản phẩm môi trường
| Tình trạng tuân thủ Rohs | Tuân thủ, không được miễn trừ |
Chú phổ biến: 730-113, Trung Quốc 730-113 nhà sản xuất, nhà cung cấp, nhà máy
Gửi yêu cầu
Bạn cũng có thể thích







