
Mô tả
Khối đầu cuối PCB; đòn bẩy; 16 mm²; Khoảng cách pin 10 mm; 2 - Cực; Cage-in Cage Kẹp®; xám
Khối đầu cuối PCB, sê -ri 2616, đẩy - trong Cage Kẹp®
Khối đầu cuối PCB này (mục số 2616 - 1102/020 - 000) được thiết kế cho các kết nối dễ dàng và an toàn. Nó là hoàn hảo cho các cài đặt tùy chỉnh với các loại lắp khác nhau. Dòng điện được định mức và điện áp là những yếu tố chính cần xem xét khi chọn khối đầu cuối PCB, vì chúng xác định sự phù hợp của sản phẩm cho các ứng dụng khác nhau. Sản phẩm này có điện áp định mức 1000 V và dòng điện được định mức là 76 A, làm cho nó phù hợp với các ứng dụng tải - cao. Chiều dài dải phải nằm trong khoảng từ 18 mm đến 20 mm khi kết nối các dây dẫn với khối đầu cuối PCB này. Sản phẩm này có một thiết bị đầu cuối dây dẫn và sử dụng đẩy - trong Cage Kẹp®. Đẩy - trong công nghệ kết nối Cage Kẹp® là lý tưởng để kết nối tất cả các loại dây dẫn. Nó cho phép chèn trực tiếp cả chất rắn và tốt - Các dây dẫn bị mắc kẹt với ferrules mà không cần các công cụ - tất cả nhờ thiết kế có thể cắm được. Kích thước là 22,8 x 37,2 x 32 mm (chiều rộng x chiều cao x chiều sâu). Khối đầu cuối PCB này phù hợp với các mặt cắt ngang của dây dẫn từ 0,75 mm² đến 16 mm². Lên đến hai tiềm năng / hai cực có thể được kết nối với dải thiết bị đầu cuối này bằng cách sử dụng hai điểm kẹp ở một cấp độ. Các tiếp điểm được làm bằng đồng điện phân (ECU), vỏ màu xám được làm bằng polyamide (PA66) để cách nhiệt, và lò xo kẹp được làm bằng thép lò xo chrome-nikel (CRNI). Bề mặt tiếp xúc được phủ bằng thiếc. Một đòn bẩy được sử dụng để vận hành khối đầu cuối PCB này. Khối thiết bị đầu cuối PCB được thiết kế để hàn. Dây dẫn được thiết kế để chèn vào bảng ở góc 0 độ .. Các chân hàn được tổ chức trên toàn bộ dải đầu cuối (so le) và có mặt cắt 1,2 x 1,2 mm và chiều dài 4 mm. Mỗi tiềm năng có ba chân hàn.
Dữ liệu kết nối
| Đơn vị kẹp | 2 |
| Tổng số tiềm năng | 2 |
| Số loại kết nối | 1 |
| Số lượng cấp độ | 1 |
Kết nối 1
| Công nghệ kết nối | Đẩy - trong kẹp lồng® |
| Loại truyền động | Đòn bẩy |
| Dây dẫn rắn | 0,75… 16 mm² / 18… 4 AWG |
| Tốt - dây dẫn bị mắc kẹt | 0,75… 25 mm² / 18… 4 AWG |
| Tốt - dây dẫn bị mắc kẹt; với ferrule cách nhiệt | 0,75… 16 mm² |
| Tốt - dây dẫn bị mắc kẹt; với ferrule không cách nhiệt | 0,75… 16 mm² |
| Tốt - dây dẫn bị mắc kẹt; với đôi ferrule | 0,75… 6 mm² |
| Chiều dài dải | 18… 20 mm / 0,71… 0,79 inch |
| Hướng kết nối dây dẫn đến PCB | 0 độ |
| Số cực | 2 |
Dữ liệu vật lý
| Khoảng cách pin | 10 mm / 0,394 inch |
| Chiều rộng | 22,8 mm / 0,898 inch |
| Chiều cao | 37,2 mm / 1,465 inch |
| Chiều cao từ bề mặt | 33,2 mm / 1.307 inch |
| Độ sâu | 32 mm / 1,26 inch |
| Chiều dài pin hàn | 4mm |
| Kích thước pin hàn | 1,2 x 1,2 mm |
| Đường kính lỗ khoan với dung sai | 1.7 (+0.1)mm |
Liên hệ PCB
| Liên hệ PCB | Tht |
| Sắp xếp pin hàn | Trên toàn bộ dải đầu cuối (so le) |
| Số lượng chân hàn trên mỗi tiềm năng | 3 |
Dữ liệu vật chất
| Lưu ý (dữ liệu vật liệu) | Thông tin về thông số kỹ thuật vật liệu có thể được tìm thấy ở đây |
| Màu sắc | xám |
| Nhóm vật chất | I |
| Vật liệu cách nhiệt (nhà ở chính) | Polyamide (PA66) |
| Lớp dễ cháy trên mỗi UL94 | V0 |
| Kẹp vật liệu lò xo | Chrome - Niken Spring Steel (CRNI) |
| Vật liệu liên hệ | Điện phân (eCu) |
| Liên hệ mạ | Thiếc |
| Tải trọng lửa | 0,294mj |
| Màu truyền động | quả cam |
| Cân nặng | 19,3g |
Chức năng mới
| Giới hạn phạm vi nhiệt độ | -60… +105 độ |
| Nhiệt độ xử lý | -35… +60 độ |
Dữ liệu thương mại
| PU (SPU) | 54 PC |
| Loại đóng gói | hộp |
| Đất nước xuất xứ | PL |
| GTIN | 4066966475432 |
| Số thuế quan | 85369010000 |
Phân loại sản phẩm
| UNSPSC | 39121409 |
| ECL@SS 10.0 | 27-44-04-01 |
| ECL@SS 9.0 | 27-44-04-01 |
| ETIM 9.0 | EC002643 |
| ETIM 8.0 | EC002643 |
| ECCN | Không có phân loại Hoa Kỳ |
Tuân thủ sản phẩm môi trường
| Tình trạng tuân thủ Rohs | Tuân thủ, không được miễn trừ |
Chú phổ biến: 2616-1102/020-000, Trung Quốc 2616-1102/020-000 nhà sản xuất, nhà cung cấp, nhà máy
Gửi yêu cầu
Bạn cũng có thể thích







