
Mô tả
Các ống kính chiếu sáng LED LEDIL LISA2 có các biến thể đường kính 9,9mm và 10 mm với keo hoặc clip tương thích với các gói LED kích thước lên tới 3535. Ledil Lisa2 LED LIGHTING LISENDS đi kèm với một dấu chân nhỏ phù hợp cho bố cục PCB chặt chẽ. Các ống kính chiếu sáng LED này là ống kính phản chiếu nội bộ (TIR) thu nhỏ cho các cửa hàng trang sức, đèn đọc sách, đèn pin và đèn pha.
Đặc trưng
- Dấu chân nhỏ phù hợp cho bố cục PCB chặt chẽ
- Biến thể đường kính 9,9mm với keo hoặc clip
- Tương thích với các gói LED kích thước lên tới 3535
- Lựa chọn đa dạng của các góc chùm, từ điểm thực đến rộng, bao gồm cả mô hình hình bầu dục
Ứng dụng
- Cửa hàng trang sức
- Đèn đọc
- Đèn đuốc
- Đèn pha
| Thuộc tính sản phẩm | Giá trị thuộc tính |
|---|---|
| Nhà sản xuất: | LEDIL |
| Danh mục sản phẩm: | Ống kính LED & Hội đồng |
| Rohs: | Chi tiết |
| Reach - SVHC: | Chi tiết |
| Loại sản phẩm: | Ống kính LED |
| Kiểu: | Lắp ráp ống kính |
| Để sử dụng với: | Cree, Lumileds, Nichia, Osram, Samsung, Seoul |
| Đường kính: | 9,9 mm |
| Góc xem: | 35 độ đến 67 độ |
| Bao bì: | Số lượng lớn |
| Thương hiệu: | LEDIL |
| Chiều cao: | 6,8 mm |
| Số lượng gói nhà máy: | 100 |
| Phong cách: | Tròn |
| Tiểu loại: | Ánh sáng LED |
| Phong cách chấm dứt: | Chất kết dính, clip |
| Trọng lượng đơn vị: | 0,016226 oz |
Chú phổ biến: FP13029_LISA2-WW-c-c-c-clip, Trung Quốc FP13029_LISA2-WW-c-c-clip, nhà cung cấp, nhà máy
Một cặp:C16263_Molly-SB
Tiếp theo:FCA15008_G2-Rose-UV-M
Gửi yêu cầu
Bạn cũng có thể thích







