
CS16401_STRADA-IP-2X6-PX
Ống kính LED & Assemblies Hình chữ nhật 12p Mảng 173x71.4mm
Mô tả
| Thuộc tính sản phẩm | Giá trị thuộc tính |
|---|---|
| Nhà sản xuất: | LEDIL |
| Danh mục sản phẩm: | Ống kính LED & Hội đồng |
| Rohs: | Chi tiết |
| Loại sản phẩm: | Ống kính LED |
| Kiểu: | Lắp ráp ống kính |
| Để sử dụng với: | Cree, Lumileds, Osram, Seoul |
| Bao bì: | Khay |
| Thương hiệu: | LEDIL |
| Màu sắc: | Thông thoáng |
| Chiều cao: | 9,55 mm |
| Chiều dài: | 173 mm |
| Hình dạng: | Hình chữ nhật |
| Số lượng gói nhà máy: | 40 |
| Tiểu loại: | Ánh sáng LED |
| Chiều rộng: | 71,4 mm |
| Trọng lượng đơn vị: | 2 oz |
Chú phổ biến: CS16401_STRADA-IP-2X6-PX, Trung Quốc CS16401_STRADA-IP-2X6-PX Các nhà sản xuất, nhà cung cấp, nhà máy
Một cặp:FCN12076_IRIS-screw
Tiếp theo:C14454_Florence-1R-O
Gửi yêu cầu
Bạn cũng có thể thích







