
Mô tả
Các bộ chuyển đổi DC-DC có nghĩa là có sẵn trong một loạt các loại, bao gồm mô-đun, trên bo mạch, PCB, DIN Rail, SMD, đóng gói và kèm theo. Các bộ chuyển đổi này cung cấp phạm vi 0,5W đến 1000W, xếp hạng đầu ra đơn 3,3V đến 48V, cũng như điện áp đầu ra kép và ba. Các ứng dụng điển hình cho các bộ chuyển đổi DC-DC trung bình bao gồm các thiết bị y tế, điều khiển tự động hóa công nghiệp, thiết bị điện tử, hệ thống viễn thông/dữ liệu, mạng không dây, đường sắt, v.v.
Ứng dụng
- Kiểm soát tự động hóa công nghiệp
- Điện tử điện
- Hệ thống Telecom/Datacom
- Mạng không dây
- Đường sắt
- Thuộc về y học
- Ánh sáng LED
- Kiểm soát bảo mật
- Sức mạnh phân phối
- Dụng cụ
| Thuộc tính sản phẩm | Giá trị thuộc tính |
|---|---|
| Nhà sản xuất: | Có nghĩa là tốt |
| Danh mục sản phẩm: | Bộ chuyển đổi DC/DC bị cô lập - qua lỗ |
| Rohs: | Chi tiết |
| Phong cách gắn kết: | Qua lỗ |
| Số lượng đầu ra: | 1 đầu ra |
| Công suất đầu ra: | 5 W |
| Điện áp đầu vào, danh nghĩa: | 48 V |
| Điện áp đầu vào - tối thiểu: | 18 V |
| Điện áp đầu vào - Max: | 72 V |
| Channel điện áp đầu ra 1: | 5 V |
| Đầu ra kênh dòng điện 1: | 1 A |
| Điện áp cô lập: | 1 kV |
| Nhiệt độ hoạt động tối thiểu: | - 25 C |
| Nhiệt độ hoạt động tối đa: | + 70 C |
| Chiều dài: | 40,6 mm (1.598 in) |
| Chiều rộng: | 25,4 mm (1 in) |
| Chiều cao: | 8,3 mm (0,327 in) |
| Ngành công nghiệp: | Công nghiệp |
| Sản phẩm: | Cô lập |
| Loạt: | NSD05-S |
| Thương hiệu: | Có nghĩa là tốt |
| Điện áp đầu vào: | 18 V đến 72 V |
| Bao bì: | Số lượng lớn |
| Loại sản phẩm: | Bộ chuyển đổi DC-DC bị cô lập |
| Số lượng gói nhà máy: | 700 |
| Tiểu loại: | Bộ chuyển đổi DC-DC |
| Trọng lượng đơn vị: | 0,246918 oz |
Chú phổ biến: NSD05-48S5, Trung Quốc NSD05-48S5 Nhà sản xuất, nhà cung cấp, nhà máy
Một cặp:IRM-15-12
Tiếp theo:HRP-150-7.5
Gửi yêu cầu
Bạn cũng có thể thích







