
SFH 4726AS A01
Bộ phát hồng ngoại hồng ngoại 940nm ir oslon blk-series
Mô tả
SFH 4726AS A01 Oslon Black Series (940nm) - 150 độ
Ứng dụng
- Cảm biến trong cabin
Đặc trưng
- Gói: Silicone rõ ràng
- Lớp học mạnh mẽ ăn mòn: 3B
- Trình độ chuyên môn: AEC-Q102 đủ điều kiện
- ESD: 8 kV acc. đến ANSI\/ESDA\/Jedec JS -001 (HBM, Lớp 3B)
- IR Lightsource với hiệu quả cao
- Double Stack Emitter
- Bước sóng trung tâm 940nm
- Tối ưu hóa cho hoạt động xung hiện tại cao
- Điện trở nhiệt thấp (tối đa 6,6 K\/W)
| Thuộc tính sản phẩm | Giá trị thuộc tính |
|---|---|
| Nhà sản xuất: | AMS OSRAM |
| Danh mục sản phẩm: | Bộ phát hồng ngoại |
| Rohs: | Chi tiết |
| Cường độ bức xạ: | 280 MW\/sr |
| Nếu - chuyển tiếp hiện tại: | 1 A |
| VF - Điện áp chuyển tiếp: | 2.65 V |
| Nhiệt độ hoạt động tối thiểu: | - 40 C |
| Nhiệt độ hoạt động tối đa: | + 125 C |
| Trình độ chuyên môn: | AEC-Q101 |
| Bao bì: | Cuộn |
| Bao bì: | Cắt băng |
| Bao bì: | Mousereel |
| Thương hiệu: | AMS OSRAM |
| Màu sáng: | Hồng ngoại |
| Độ ẩm nhạy cảm: | Đúng |
| Loại sản phẩm: | IR phát (đèn LED IR) |
| Loạt: | SFH 4726AS A01 |
| Số lượng gói nhà máy: | 600 |
| Tiểu loại: | Truyền thông dữ liệu hồng ngoại |
| Tradename: | Oslon |
| Góc xem: | 150 độ |
| Phần # Bí danh: | Q65112A0437 |
| Trọng lượng đơn vị: | 0. 001093 oz |
Chú phổ biến: SFH 4726AS A01, Trung Quốc SFH 4726AS A01 Nhà sản xuất, nhà cung cấp, nhà máy
Một cặp:SFH 4726as
Tiếp theo:SFH 4726S
Gửi yêu cầu
Bạn cũng có thể thích







