
Sfh 4258- z
Bộ phát hồng ngoại hồng ngoại 850nm w\/ống kính, +\/-15 deg
Mô tả
SFH 4258 Power Topled® Lens High Power hồng ngoại (850nm)
Ứng dụng
- Giám sát camera quan sát
- chơi game, vui chơi, đánh bạc
- Nhận dạng cử chỉ
- Tự động hóa công nghiệp (điều khiển máy, rào cản ánh sáng, điều khiển tầm nhìn)
- An toàn và An ninh, CCTV
- Hàng trắng
| Thuộc tính sản phẩm | Giá trị thuộc tính |
|---|---|
| Nhà sản xuất: | AMS OSRAM |
| Danh mục sản phẩm: | Bộ phát hồng ngoại |
| Phong cách gắn kết: | SMD\/SMT |
| Bước sóng: | 850nm |
| Cường độ bức xạ: | 110 MW\/sr |
| Góc chùm: | 15 độ |
| Nếu - chuyển tiếp hiện tại: | 100 Ma |
| VF - Điện áp chuyển tiếp: | 1.5 V |
| Xếp hạng sức mạnh: | 180 MW |
| Nhiệt độ hoạt động tối thiểu: | - 40 C |
| Nhiệt độ hoạt động tối đa: | + 100 C |
| Gói \/ trường hợp: | 3,4 mm x 3 mm x 3,8 mm |
| Trình độ chuyên môn: | AEC-Q100 |
| Bao bì: | Cuộn |
| Thương hiệu: | AMS OSRAM |
| Thời gian mùa thu: | 12 ns |
| Chiều cao: | 3,8 mm |
| Màu sáng: | Hồng ngoại |
| Chiều dài: | 3,4 mm |
| Kích thước ống kính: | 2,6 mm |
| Hình dạng ống kính: | Mái vòm |
| Loại sản phẩm: | IR phát (đèn LED IR) |
| Thời gian tăng: | 12 ns |
| Loạt: | SFH 4258 |
| Số lượng gói nhà máy: | 2000 |
| Tiểu loại: | Truyền thông dữ liệu hồng ngoại |
| Góc xem: | 30 độ |
| VR - Điện áp ngược: | 5 V |
| Chiều rộng: | 3 mm |
| Phần # Bí danh: | Q65110A2975 SFH 4258 Q65110A2975 |
| Trọng lượng đơn vị: | 0. 001305 oz |
Chú phổ biến: SFH 4258- Z, Trung Quốc SFH 4258- Z Các nhà sản xuất, nhà cung cấp, nhà máy
Một cặp:SFH 4356
Tiếp theo:Sfh 4250- z
Gửi yêu cầu
Bạn cũng có thể thích







