
Mô tả
Sự miêu tả
OSCONIQ™ S 3030 là gói hiệu quả cao dành cho các ứng dụng chuyên nghiệp trong nhà. Nó sử dụng công nghệ chip lật sapphire và công nghệ phốt pho đặc biệt để đạt hiệu suất cao hơn trước. Nó mang lại độ tin cậy tuyệt vời và có hệ số dạng tiêu chuẩn để cho phép thay thế-theo nhu cầu.
| Thuộc tính sản phẩm | Giá trị thuộc tính |
|---|---|
| Nhà sản xuất: | ams OSRAM |
| Danh mục sản phẩm: | Đèn LED trắng |
| RoHS: | Chi tiết |
| Sản phẩm: | Đèn LED trắng |
| Kiểu lắp: | SMD/SMT |
| Màu chiếu sáng: | Trắng |
| Bước sóng/Nhiệt độ màu: | 3500 K |
| Thông lượng phát sáng/Thông lượng bức xạ: | 36 phút |
| Chỉ số hiển thị màu - CRI: | 90 |
| Góc nhìn: | 120 độ |
| Nếu - Chuyển tiếp hiện tại: | 65 mA |
| Điện áp chuyển tiếp Vf -: | 2.71 V |
| Chiều dài: | 3mm |
| Chiều rộng: | 3mm |
| Chiều cao: | 0,75mm |
| Nhiệt độ hoạt động tối thiểu: | - 40 C |
| Nhiệt độ hoạt động tối đa: | + 105 C |
| Kích thước ống kính: | 2,65 mm x 2,65 mm |
| Hình dạng ống kính: | Quảng trường |
| Loạt: | GW QSLMS1.KM |
| Bao bì: | cuộn |
| Thương hiệu: | ams OSRAM |
| Cấu hình: | Đơn |
| Nhạy cảm với độ ẩm: | Đúng |
| Số lượng gói nhà máy: | 4000 |
| Tiểu thể loại: | đèn LED |
| Tên thương mại: | OSCONIQ |
Chú phổ biến: gw qslms1.km-h6h8-xx36-1, Trung Quốc gw qslms1.km-h6h8-xx36-1 nhà sản xuất, nhà cung cấp, nhà máy
Gửi yêu cầu
Bạn cũng có thể thích







