
GW JTLMS3.EM - G7G9-XX39-1
Φv=21.0 ... 25.5 lm, ChepingMethode: SDCM 3, 2400 K (nếu=60 Ma)
Mô tả
Duris ® E 2835 GW JTLMS3.EM
Phiên bản LED PPA 2835 được đúc trước - được đúc với dấu chân tiêu chuẩn 2835 cung cấp giá trị cạnh tranh trong cấp độ ứng dụng và hệ thống. Duris ® E 2835 0.2 W softlinear kết hợp tính linh hoạt cơ học tốt và góc chùm rộng thành một định dạng nhỏ gọn (2,8 mm x 3,5 mm). Sản phẩm này phù hợp với các dải linh hoạt ứng dụng chiếu sáng chung. Duris ® E 2835 không bao giờ không gây ấn tượng với hiệu suất của nó ở cấp độ hệ thống.
Ứng dụng
- Ánh sáng trong nhà
Đặc trưng
- Gói: gói smt trắng, nhựa silicon khuếch tán màu
- TYP. Bức xạ: 120 độ (bộ phát Lambertian)
- Nhiệt độ màu: 1800K - 6500 k
- cri: 80 (min.), 81 (typ.), R9: 0 (min.)
- Bảo trì lum: Kết quả kiểm tra theo IESNA LM-80 có sẵn
- esd: 2 kV acc. đến ANSI/ESDA/JEDEC JS-001 (HBM, Lớp 2)
- thông lượng phát sáng: TYP . 25 lm @ 3000 K
- Hiệu quả phát sáng: TYP . 132 lm/w @ 3000 K

|
Kiểu |
Nhiệt độ màu |
Thông lượng phát sáng 1 nếu=60} mA |
|
GW JTLMS3.EM - G3G5-XX312-1 |
1800 K |
15.0 ... 19.5 lm |
|
GW JTLMS3.EM - G6G8-XX310-1 |
2200 K |
19.5 ... 24.0 lm |
|
GW JTLMS3.EM - G7G9-XX39-1 |
2400 K |
21.0 ... 25.5 lm |
|
GW JTLMS3.EM - G8GV - xx38-1 |
2700 K |
22.5 ... 27.0 lm |
|
GW JTLMS3.EM - G9GW - xx37-1 |
3000 K |
24.0 ... 28.5 lm |
|
GW JTLMS3.EM - G9GW - xx36-1 |
3500 K |
24.0 ... 28.5 lm |
|
GW JTLMS3.EM - G9GW - xx35-1 |
4000 K |
24.0 ... 28.5 lm |
|
GW JTLMS3.EM - G9GW - xx33-1 |
5000 K |
24.0 ... 28.5 lm |
|
GW JTLMS3.EM - G9GW - xx32-1 |
5700 K |
24.0 ... 28.5 lm |
|
GW JTLMS3.EM - G9GW - xx31-1 |
6500 K |
24.0 ... 28.5 lm |
|
GW JTLMS3.EM - G3G6-XX512-1 |
1800 K |
15.0 ... 21.0 lm |
|
GW JTLMS3.EM - G6G9-XX510-1 |
2200 K |
19.5 ... 25.5 lm |
|
GW JTLMS3.EM - G6GV - xx59-1 |
2400 K |
19.5 ... 27.0 lm |
|
GW JTLMS3.EM - G8GW - xx58-1 |
2700 K |
22.5 ... 28.5 lm |
|
GW JTLMS3.EM - G9H1-XX57-1 |
3000 K |
24.0 ... 30.0 lm |
|
GW JTLMS3.EM - G9H1-XX56-1 |
3500 K |
24.0 ... 30.0 lm |
|
GW JTLMS3.EM - G9H1-XX55-1 |
4000 K |
24.0 ... 30.0 lm |
|
GW JTLMS3.EM - G9H1-XX53-1 |
5000 K |
24.0 ... 30.0 lm |
|
GW JTLMS3.EM - G9H1-XX52-1 |
5700 K |
24.0 ... 30.0 lm |
|
GW JTLMS3.EM - G9H1-XX51-1 |
6500 K |
24.0 ... 30.0 lm |
| Thuộc tính sản phẩm | Giá trị thuộc tính |
|---|---|
| Nhà sản xuất: | AMS OSRAM |
| Danh mục sản phẩm: | Đèn LED màu trắng |
| Rohs: | |
| Sản phẩm: | Đèn LED màu trắng |
| Phong cách gắn kết: | SMD/SMT |
| Gói / trường hợp: | 3,5 mm x 2,8 mm |
| Bước sóng/nhiệt độ màu: | 2400 K |
| Cường độ sáng: | Cd 8,38 |
| Thông lượng sáng/thông lượng rạng rỡ: | 25,5 lm |
| Chỉ mục kết xuất màu - cri: | 81 |
| Góc xem: | 120 độ |
| Nếu - chuyển tiếp dòng điện: | 60 Ma |
| VF - Điện tử chuyển tiếp: | 3.15 V |
| Xếp hạng sức mạnh: | 190 MW |
| Chiều dài: | 3,5 mm |
| Chiều rộng: | 2,8 mm |
| Chiều cao: | 0,7 mm |
| Nhiệt độ hoạt động tối thiểu: | - 40 C |
| Nhiệt độ hoạt động tối đa: | + 100 C |
| Hình dạng ống kính: | Hình chữ nhật |
| Loạt: | GW JTLMS3.EM |
| Thương hiệu: | AMS OSRAM |
| Độ ẩm nhạy cảm: | Đúng |
| Loại sản phẩm: | LED - MID POWER |
| 200000 | |
| Tiểu loại: | Đèn LED |
| Tradename: | Duris |
| Phần # Bí danh: | Q65113A8856 |
Chú phổ biến: GW JTLMS3.EM - G7G9 - XX39-1, Trung Quốc GW JTLMS3.EM-G7G9-XX39-1
Gửi yêu cầu
Bạn cũng có thể thích







