
Mô tả
Duris ® E 3 GW JCLPS2.EM (Gen 2)
Giới thiệu DURIS® E 3 thế hệ-2 mới kết hợp hiệu quả cao hơn và thông lượng cao hơn trong yếu tố hình thức tương thích ngành nhỏ gọn (3.0 mm x 1,4 mm). Hoàn toàn phù hợp cho các ứng dụng chiếu sáng đồng nhất khác nhau như ánh sáng tuyến tính cũng như các ứng dụng được thiết kế mỏng.
Ứng dụng
- Đèn khu vực
- Đèn chiếu sáng/đèn chiếu sáng
- Đèn trang bị thêm
- Ánh sáng tâm trạng
- Đèn bàn
Đặc trưng
- Gói: Gói SMT trắng, nhựa silicon khuếch tán màu
- TYP. Bức xạ: 120 độ (bộ phát Lambertian)
- Nhiệt độ màu: 2700K - 6500 k
- CRI: 80 (phút.), 82 (typ.), R9: 0 (phút.)
- ESD: 2 kV acc. đến ANSI/ESDA/JEDEC JS-001 (HBM, Lớp 2)
- Flux phát sáng: TYP . 33.7 lm @ 4000k
- Hiệu quả phát sáng: TYP . 182 lm/w @ 4000k

|
Kiểu |
Nhiệt độ màu |
Thông lượng phát sáng 1 nếu=65} mA |
|
GW JCLPS2.EM-H1H8-A838-1-2 |
2700 K |
28.5 ... 40.5 lm |
|
GW JCLPS2.EM-H1H8-XX58-1-2 |
2700 K |
28.5 ... 40.5 lm |
|
GW JCLPS2.EM-H2H8-A737-1-2 |
3000 K |
30.0 ... 40.5 lm |
|
GW JCLPS2.EM-H2H8-XX57-1-2 |
3000 K |
30.0 ... 40.5 lm |
|
GW JCLPS2.EM-H3H8-A636-1-2 |
3500 K |
31.5 ... 40.5 lm |
|
GW JCLPS2.EM-H3H8-XX56-1-2 |
3500 K |
31.5 ... 40.5 lm |
|
GW JCLPS2.EM-H3H8-A535-1-2 |
4000 K |
31.5 ... 40.5 lm |
|
GW JCLPS2.EM-H3H8-XX55-1-2 |
4000 K |
31.5 ... 40.5 lm |
|
GW JCLPS2.EM-H3H8-A333-1-2 |
5000 K |
31.5 ... 40.5 lm |
|
GW JCLPS2.EM-H3H8-XX53-1-2 |
5000 K |
31.5 ... 40.5 lm |
|
GW JCLPS2.EM-H3H8-A232-1-2 |
5700 K |
31.5 ... 40.5 lm |
|
GW JCLPS2.EM-H3H8-XX52-1-2 |
5700 K |
31.5 ... 40.5 lm |
|
GW JCLPS2.EM-H3H8-A131-1-2 |
6500 K |
31.5 ... 40.5 lm |
|
GW JCLPS2.EM-H3H8-XX51-1-2 |
6500 K |
31.5 ... 40.5 lm |
| Thuộc tính sản phẩm | Giá trị thuộc tính |
|---|---|
| Nhà sản xuất: | AMS OSRAM |
| Danh mục sản phẩm: | Đèn LED màu trắng |
| Rohs: | |
| Gói / trường hợp: | 3014 |
| Màu sáng: | Màu trắng ấm |
| Bước sóng/nhiệt độ màu: | 5700 K |
| Cường độ sáng: | CD 9,08 |
| Thông lượng sáng/thông lượng rạng rỡ: | 27,5 lm |
| Chỉ số kết xuất màu - CRI: | 80 |
| Góc xem: | 120 độ |
| Nếu - chuyển tiếp hiện tại: | 65 Ma |
| VF - Điện áp chuyển tiếp: | 2.85 V |
| Xếp hạng sức mạnh: | 200 MW |
| Chiều dài: | 3.03 mm |
| Chiều rộng: | 1,35 mm |
| Chiều cao: | 0,7 mm |
| Nhiệt độ hoạt động tối thiểu: | - 40 C |
| Nhiệt độ hoạt động tối đa: | + 100 C |
| Loạt: | GW JCLPS2.EM |
| Bao bì: | Cuộn |
| Bao bì: | Cắt băng |
| Bao bì: | Mousereel |
| Thương hiệu: | AMS OSRAM |
| Độ ẩm nhạy cảm: | Đúng |
| Loại sản phẩm: | Đèn LED màu trắng |
| 10000 | |
| Tiểu loại: | Đèn LED |
| Tradename: | Duris |
| Kiểu: | Đèn LED công suất thấp |
| Phần # Bí danh: | Q65112A8966 |
Chú phổ biến: GW JCLPS2.EM-H3H8-XX52-1-2, Trung Quốc GW JCLPS2.EM-H3H8-XX52-1-2 Các nhà sản xuất, nhà cung cấp, nhà máy
Gửi yêu cầu
Bạn cũng có thể thích







