
GW J9LHS2.4M - C0C 7-2+35+13+30 AW-1
Multi - Đèn LED màu sáng hơn Binning với CRI cao
Mô tả
Duris ® E 5050 GW J9LHS2.4M
Thiết bị 5050 RGBW này là gói màu 4 - đầu tiên cho các ứng dụng chiếu sáng chung từ AMS OSRAM. Nó có tính năng hiệu suất tương thích trong ngành và yếu tố hình thức và hứa hẹn độ tin cậy vượt trội cho khách hàng. Mỗi chip được kiểm soát riêng lẻ để cho phép các tùy chọn màu tùy chỉnh cao cùng với bước sóng chặt chẽ và nhúng màu cho tính đồng nhất tuyệt vời.
Ứng dụng
- Ánh sáng xung quanh
- Giải trí
- tự động hóa nhà & xây dựng
- Ánh sáng trong nhà
- Ánh sáng ngoài trời & công nghiệp
- Robotics
Đặc trưng
- Gói: Multi - Đèn LED
- TYP. Bức xạ: 120 độ (bộ phát Lambertian)
- nhiệt độ màu: 3000k - 5700 k
- CRI: 82 (phút.)
- esd: 2 kV acc. đến ANSI/ESDA/JEDEC JS-001 (HBM, Lớp 2)
- Tiêu chuẩn công nghiệp: Rohs và Reach
- cường độ phát sáng: typ . 15000 mcd @ 3000k
| Thuộc tính sản phẩm | Giá trị thuộc tính |
|---|---|
| Nhà sản xuất: | AMS OSRAM |
| Danh mục sản phẩm: | Multi - Đèn LED màu |
| Rohs: | |
| Sản phẩm: | Đèn LED RGBW |
| Gói / trường hợp: | 2020 (5050 số liệu) |
| Bước sóng/nhiệt độ màu: | 630nm, 575nm, 480nm |
| Thông lượng sáng/thông lượng rạng rỡ: | 38,9 lm |
| Góc xem: | 120 độ |
| Nếu - chuyển tiếp dòng điện: | 100 Ma |
| VF - Điện áp chuyển tiếp: | 2.1 V, 2.9 V, 3 V, 3.1 V |
| Xếp hạng sức mạnh: | 210 MW, 300 MW, 310 MW, 290 MW |
| Màu ống kính: | Không màu |
| Thương hiệu: | AMS OSRAM |
| Chiều cao: | 11 mm |
| Chiều dài: | 50 mm |
| Cường độ sáng: | 13 cd |
| Nhiệt độ hoạt động tối đa: | + 85 C |
| Nhiệt độ hoạt động tối thiểu: | - 40 C |
| Độ ẩm nhạy cảm: | Đúng |
| Bao bì: | Cuộn |
| Bao bì: | Cắt băng |
| Loại sản phẩm: | Multi - Đèn LED màu |
| Loạt: | GW J9LHS2.4M |
| 1000 | |
| Tiểu loại: | Đèn LED |
| Tradename: | Duris |
| Kiểu: | Đèn LED công suất thấp |
| Chiều rộng: | 50 mm |
| Phần # Bí danh: | Q65113A4660 |
Chú phổ biến: GW J9LHS2.4M - C0C 7-2+35+13+30 AW - 1, Trung Quốc GW J9LHS2.4M-C0C 7-2+35+13+30 Nhà sản xuất AW-1, nhà cung cấp, nhà máy, nhà máy
Gửi yêu cầu
Bạn cũng có thể thích







