
Gw cshpm1.pm - lrlt - a636-1
Φv=130 ... 164 lm, 3500 k (nếu=350 ma)
Mô tả
OSLON® SSL 150 GW CSHPM1.PM Hiệu suất cao hơn. Điện trở nhiệt thấp hơn. Phạm vi mở rộng của điều kiện lái xe. Đèn LED thế hệ mới của gia đình Oslon SSL này cung cấp một mẫu bức xạ rộng cho phép tương tác hoàn hảo và các thiết kế khác nhau bao gồm các cụm đèn LED trộn màu.
Ứng dụng
- Giải trí
- Ánh sáng trong nhà
- Ánh sáng ngoài trời & công nghiệp
Đặc trưng
- Gói: Gói gốm SMT với ống kính silicon
- TYP. Bức xạ: 150 độ
- Nhiệt độ màu: 3000k - 6500 k
- cri: 70 (phút.), 72 (typ.), R9: -40 (phút.)
- Bảo trì lum: Kết quả kiểm tra theo IESNA LM-80 có sẵn
- esd: 8 kV acc. đến ANSI/ESDA/JEDEC JS-001 (HBM, Lớp 3B)
- Flux phát sáng: TYP . 153 lm @ 5000 K, 85 độ
- Hiệu quả phát sáng: TYP . 156 lm/w @ 5000 K, 85 độ
| Produktattribut | Thuộc tính |
|---|---|
| Hersteller: | AMS OSRAM |
| Produktkararorie: | Đèn LED Weiße |
| Rohs: | |
| Produkt: | Đèn LED màu trắng |
| Beleuchtungsfarbe: | Màu trắng ấm |
| Wellenlänge/farbtemperatur: | 3500 K |
| Lichtstärke: | 35,4 CD |
| Lichtstrom/Strahlungsleistung: | 144 lm |
| Farbwiedergabe - index - cri: | 70 |
| Ansichtswinkel: | 150 độ |
| Nếu - Durchlassstrom: | 350 Ma |
| VF - DurchlassSpannung: | 2.85 V |
| Nennleistung: | 1 W |
| Länge: | 3 mm |
| Breite: | 3 mm |
| Höhe: | 1,58 mm |
| Betriebstemperaturatur: | - 40 C |
| Maximale Betriebstemperatur: | + 125 C |
| Serie: | GW CSHPM1.pm |
| Verpackung: | Cuộn |
| Marke: | AMS OSRAM |
| Feuchtigkeitsempfindlich: | Đúng |
| Produkt - typ: | Đèn LED màu trắng |
| 600 | |
| Unterk chiến lược: | Đèn LED |
| HandelSname: | Oslon |
| TYP: | Đèn LED công suất cao |
| Artikel # Bí danh: | Q65112A1123 |
| Gewicht Pro Stück: | 160 mg |
Chú phổ biến: GW CSHPM1.pm - lrlt - A636 - 1, Trung Quốc GW CSHPM1.pm
Gửi yêu cầu
Bạn cũng có thể thích







