
Mô tả
GD CSSPM1.14 OSLON® SSL 120 MỚI, Hiệu suất cao hơn của gia đình Oslon SSL dẫn đầu với độ bền cao, độ tin cậy cao, tuổi thọ dài, sức đề kháng nhiệt thấp. Giải quyết hoàn hảo các ứng dụng yêu cầu cho hiệu quả cao và yêu cầu suốt đời dài.
Ứng dụng
- Ngành kiến trúc
- Ánh sáng làm vườn
Đặc trưng
- Gói: Gói gốm SMT với ống kính silicon
- TYP. Bức xạ: 120 độ (bộ phát Lambertian)
- Lớp học mạnh mẽ ăn mòn: 3b
- ESD: 8 kV acc. đến ANSI/ESDA/JEDEC JS-001 (HBM, Lớp 3B)
- Radiant Flux: Typ . 739 MW
- Hiệu quả rạng rỡ: TYP . 74 %
- Thông lượng photon quang hợp: TYP . 2.78 μmol/s
| Thuộc tính sản phẩm | Giá trị thuộc tính |
|---|---|
| Nhà sản xuất: | AMS OSRAM |
| Danh mục sản phẩm: | Đèn LED màu đơn |
| Sản phẩm: | Đèn LED màu xanh |
| Phong cách gắn kết: | SMD/SMT |
| Gói / trường hợp: | 1212 (3030 số liệu) |
| Bước sóng/nhiệt độ màu: | 455nm |
| Màu sáng: | Màu xanh da trời |
| Thông lượng sáng/thông lượng rạng rỡ: | 23,4 lm |
| Nếu - chuyển tiếp hiện tại: | 350 Ma |
| VF - Điện áp chuyển tiếp: | 2.85 V |
| Xếp hạng sức mạnh: | 1 W |
| Màu ống kính: | Không màu |
| Kích thước ống kính: | 2,15 mm |
| Hình dạng ống kính: | Mái vòm |
| Độ trong suốt của ống kính: | Thông thoáng |
| Loạt: | GD CSSPM1.14 |
| Bao bì: | Quay |
| Thương hiệu: | AMS OSRAM |
| Chiều cao: | 2,21 mm |
| Chiều dài: | 3 mm |
| Cường độ sáng: | 7.18 CD |
| Nhiệt độ hoạt động tối đa: | + 125 C |
| Nhiệt độ hoạt động tối thiểu: | - 40 C |
| Độ ẩm nhạy cảm: | Đúng |
| Loại sản phẩm: | Đèn LED màu đơn |
| 600 | |
| Tiểu loại: | Đèn LED |
| Tradename: | Oslon |
| Kiểu: | Đèn LED màu đơn |
| Góc xem: | 120 độ |
| Chiều rộng: | 3 mm |
| Phần # Bí danh: | Q65113A1190 |
Chú phổ biến: GD CSSPM1.14-VJVK-W4-1, Trung Quốc GD CSSPM1.14-VJVK-W4-1 Các nhà sản xuất, nhà cung cấp, nhà máy
Một cặp:GD CSSRM3.14-AHAM-24-1
Tiếp theo:GD CSHPM1.14-VJVK-W4-1
Gửi yêu cầu
Bạn cũng có thể thích







