
Mô tả
DURIS® E 2835 GA JTLPS1.23 Gia đình màu DURIS® E 2835 cung cấp kết xuất màu sắc tuyệt vời và hiệu quả tối cao trong LED tiêu chuẩn công nghiệp hiệu quả chi phí. Duris® E 2835 không bao giờ không gây ấn tượng với hiệu suất của nó ở cấp độ hệ thống.
Ứng dụng
- Sự giải trí
- Ánh sáng trong nhà
Đặc trưng
- Gói: Gói SMT trắng, nhựa silicon rõ ràng không màu
- TYP. Bức xạ: 120 độ (bộ phát Lambertian)
- ESD: 2 kV acc. đến ANSI/ESDA/JEDEC JS-001 (HBM, Lớp 2)
- thông lượng phát sáng: TYP . 34 lm
- Hiệu quả phát sáng: TYP . 99 lm/w
| Thuộc tính sản phẩm | Giá trị thuộc tính |
|---|---|
| Nhà sản xuất: | AMS OSRAM |
| Danh mục sản phẩm: | Đèn LED màu đơn |
| Rohs: | |
| Sản phẩm: | Đèn LED hổ phách |
| Phong cách gắn kết: | SMD/SMT |
| Gói / trường hợp: | 2835 |
| Bước sóng/nhiệt độ màu: | 615nm |
| Màu sáng: | Màu hổ phách |
| Thông lượng sáng/thông lượng rạng rỡ: | 34,5 lm |
| Nếu - chuyển tiếp hiện tại: | 150 Ma |
| VF - Điện áp chuyển tiếp: | 2.3 V |
| Xếp hạng sức mạnh: | 350 MW |
| Màu ống kính: | Không màu |
| Hình dạng ống kính: | Hình chữ nhật với sidecut |
| Độ trong suốt của ống kính: | Thông thoáng |
| Loạt: | GA JTLPS1.23 |
| Bao bì: | Cuộn |
| Bao bì: | Cắt băng |
| Thương hiệu: | AMS OSRAM |
| Chiều cao: | 0,7 mm |
| Chiều dài: | 3,5 mm |
| Cường độ sáng: | 11.1 CD |
| Nhiệt độ hoạt động tối đa: | + 100 C |
| Nhiệt độ hoạt động tối thiểu: | - 40 C |
| Độ ẩm nhạy cảm: | Đúng |
| Loại sản phẩm: | Đèn LED màu đơn |
| 10000 | |
| Tiểu loại: | Đèn LED |
| Tradename: | Duris |
| Kiểu: | Đèn LED màu đơn |
| Góc xem: | 120 độ |
| Chiều rộng: | 2,8 mm |
| Phần # Bí danh: | GA JTLPS1.23-H2H7-23-1-150-R33 Q65113A5636 |
Chú phổ biến: GA JTLPS1.23-H2H7-23-1, Trung Quốc GA JTLPS1.23-H2H7-23-1 Các nhà sản xuất, nhà cung cấp, nhà máy
Một cặp:GD PUSRA2.15-T2T4-24-1
Tiếp theo:LTRB RASF.01-6B6C-C3E6
Gửi yêu cầu
Bạn cũng có thể thích







