
Mô tả
Mô tả sản phẩm
• Đèn LED màu trắng mát công suất cao có đầu ra điển hình là 1100 lm @3 A, 85 độ.
• Chip dọc cung cấp mật độ lòng sáng cao và góc phát nhỏ, lý tưởng để tối đa hóa cường độ và khoảng cách chùm tia trong ánh sáng định hướng.
• Công nghệ phosphor trên chip có tính đồng nhất màu cao trên góc bức xạ, cho phép chất lượng ánh sáng vượt trội cho các điểm chùm tia.
| Thuộc tính sản phẩm | Giá trị thuộc tính |
|---|---|
| Nhà sản xuất: | Thiết bị Luminus |
| Danh mục sản phẩm: | Đèn LED màu trắng |
| Rohs: | Chi tiết |
| Sản phẩm: | Đèn LED màu trắng |
| Phong cách gắn kết: | SMD\/SMT |
| Gói \/ trường hợp: | 1414 (3535 số liệu) |
| Màu sáng: | Màu trắng mát |
| Bước sóng\/nhiệt độ màu: | 6500 K |
| Thông lượng sáng\/thông lượng rạng rỡ: | 640 lm |
| Chỉ số kết xuất màu - CRI: | 70 |
| Góc xem: | 120 độ |
| Nếu - chuyển tiếp hiện tại: | 1.5 A |
| VF - Điện áp chuyển tiếp: | 3 V |
| Xếp hạng sức mạnh: | 10 W |
| Chiều dài: | 3,45 mm |
| Chiều rộng: | 3,45 mm |
| Chiều cao: | 1,98 mm |
| Nhiệt độ hoạt động tối thiểu: | - 40 C |
| Nhiệt độ hoạt động tối đa: | + 100 C |
| Màu ống kính: | Không màu |
| Kích thước ống kính: | 2,6 mm |
| Hình dạng ống kính: | Mái vòm |
| Độ trong suốt của ống kính: | Nước trong vắt |
| Bao bì: | Cuộn |
| Thương hiệu: | Thiết bị Luminus |
| Loại sản phẩm: | LED - công suất cao |
| Số lượng gói nhà máy: | 1000 |
| Tiểu loại: | Đèn LED |
Chú phổ biến: sst -20- ws 65- a 2- f9652, Trung Quốc SST -20-
Một cặp:SST -10- RB 90- f630
Tiếp theo:CBT -140- WCS-l 16- TB120
Gửi yêu cầu
Bạn cũng có thể thích







