
Mô tả
LUXEON CoB represents a new breakthrough for arrays. The efficacies will be >160 lm/w cho các sản phẩm 70CRI và 80CRI. Do bề mặt phát ra ánh sáng nhỏ (LES) và khả năng chống nhiệt dẫn đầu trong ngành, Luxeon Cob rất dễ làm việc, cho phép các thiết kế đèn chiếu sáng đơn giản và ít tốn kém hơn. Luxeon Cobs được thử nghiệm nóng ở các điều kiện hoạt động thế giới 85 độ-có nghĩa là thử nghiệm bổ sung có thể được giảm thiểu. Đèn LED của Luxeon Cob có sẵn trong hình elip Macadam 3 bước, đảm bảo hiệu suất quang thống nhất trong một loạt các ứng dụng.
| Thuộc tính sản phẩm | Giá trị thuộc tính |
|---|---|
| Nhà sản xuất: | Lumileds |
| Danh mục sản phẩm: | Đèn LED màu trắng |
| Rohs: | Chi tiết |
| Sản phẩm: | Đèn LED trắng |
| Phong cách gắn kết: | SMD/SMT |
| Gói / trường hợp: | Cob- Chip-on-board |
| Màu sáng: | Màu trắng trung tính |
| Bước sóng/nhiệt độ màu: | 4000 K |
| Thông lượng sáng/thông lượng rạng rỡ: | 2913 lm |
| Chỉ số kết xuất màu - CRI: | 90 |
| Góc xem: | 115 độ |
| Nếu - chuyển tiếp hiện tại: | 600 Ma |
| VF - Điện áp chuyển tiếp: | 35 V |
| Xếp hạng sức mạnh: | 21 W |
| Chiều dài: | 24 mm |
| Chiều rộng: | 20 mm |
| Chiều cao: | 1,5 mm |
| Nhiệt độ hoạt động tối thiểu: | - 40 C |
| Nhiệt độ hoạt động tối đa: | + 85 C |
| Màu ống kính: | Có màu |
| Kích thước ống kính: | 13 mm |
| Hình dạng ống kính: | Tròn căn hộ |
| Độ trong suốt của ống kính: | Khuếch tán |
| Loạt: | Luxeon Cob Core |
| Bao bì: | Ống |
| Thương hiệu: | Lumileds |
| Loại sản phẩm: | Đèn LED màu trắng |
| Số lượng gói nhà máy: | 100 |
| Tiểu loại: | Đèn LED |
| Tradename: | Freshf Focus |
| Kiểu: | Đèn LED công suất cao |
| Trọng lượng đơn vị: | 0,572232 oz |
Chú phổ biến: L2C5-40901205F1300, Trung Quốc L2C5-40901205F1300 Các nhà sản xuất, nhà cung cấp, nhà máy
Một cặp:L130-6570003000X21
Tiếp theo:L2C5-50801205E1300
Gửi yêu cầu
Bạn cũng có thể thích







