
L2C4-4090-L04E1200
Đèn LED trắng Trắng 4000 K 90-Cri, Luxeon CX Plus Cob
Mô tả
Luxeon CX Plus Cob có sáu sản phẩm bao gồm các gói lum trong khoảng từ 500 đến 7.000 lumens trong một dấu chân tiêu chuẩn. Do khả năng chống nhiệt hàng đầu trong ngành và vật liệu cơ chất mạnh mẽ, Luxeon CX Plus Cob cho phép các thiết bị mát hơn, hiệu quả hơn. Luxeon CX Plus Cob được hưởng lợi từ một hệ sinh thái hiện có để thiết kế nhanh và ngay lập tức trong khi vẫn giữ được quang học, kẹp và tài liệu hiện có.
| Thuộc tính sản phẩm | Giá trị thuộc tính |
|---|---|
| Nhà sản xuất: | Đèn chiếu sáng |
| Danh mục sản phẩm: | Đèn LED màu trắng |
| Hạn chế vận chuyển: |
Mouser hiện không bán sản phẩm này trong khu vực của bạn. |
| Rohs: | Chi tiết |
| Sản phẩm: | Đèn LED trắng |
| Phong cách gắn kết: | SMD/SMT |
| Gói / trường hợp: | 7070 (1818 số liệu) |
| Màu sáng: | Màu trắng trung tính |
| Bước sóng/nhiệt độ màu: | 4000 K |
| Thông lượng sáng/thông lượng rạng rỡ: | 1845 lm |
| Chỉ số kết xuất màu - CRI: | 90 |
| Góc xem: | 115 độ |
| Nếu - chuyển tiếp hiện tại: | 450 Ma |
| VF - Điện áp chuyển tiếp: | 34.8 V |
| Chiều dài: | 17,85 mm |
| Chiều rộng: | 17,85 mm |
| Chiều cao: | 1,7 mm |
| Nhiệt độ hoạt động tối thiểu: | - 40 C |
| Nhiệt độ hoạt động tối đa: | + 105 C |
| Màu ống kính: | Có màu |
| Độ trong suốt của ống kính: | Khuếch tán |
| Loạt: | Luxeon CX Plus Cob |
| Bao bì: | Ống |
| Thương hiệu: | Đèn chiếu sáng |
| Loại sản phẩm: | Đèn LED màu trắng |
| Số lượng gói nhà máy: | 100 |
| Tiểu loại: | Đèn LED |
| Thương hiệu: | Xa xỉ |
| Kiểu: | Đèn LED công suất cao |
Chú phổ biến: L2C4-4090-L04E1200, Trung Quốc L2C4-4090-L04E1200 Các nhà sản xuất, nhà cung cấp, nhà máy
Một cặp:L150-40705006000S0
Tiếp theo:L130-5780002011001
Gửi yêu cầu
Bạn cũng có thể thích







