
Mô tả
Được tối ưu hóa cho các ứng dụng định hướng, độ bóng cao, từ trong nhà và ngoài trời đến di động và thêm đèn, XLamp® XT-E dẫn đến hiệu suất cao và độ tin cậy cao trong dấu chân XP\/XT tiêu chuẩn của ngành. Đèn LED XT -E cung cấp các lợi ích của nền tảng XT\/XP - gói nhỏ gọn và đã được chứng minh 3,45 mm x 3,45 mm và thiết lập hệ sinh thái - cho phép các nhà sản xuất chiếu sáng đơn giản hóa quá trình thiết kế và rút ngắn thời gian ra thị trường. Đèn LED XT-E có sẵn trong Royal Blue and White. Đèn LED trắng XT-E cung cấp một tùy chọn hiệu quả cao. Trong tài liệu này, thuật ngữ màu trắng biểu thị LED XT-E trắng mà không liên quan đến hiệu quả của nó. Các thuật ngữ tiêu chuẩn và hiệu quả cao được sử dụng khi cần thiết để phân biệt hiệu suất của hiệu quả cao XT-E LED từ đèn LED XT-E mà không có tùy chọn hiệu quả cao.
| Thuộc tính sản phẩm | Giá trị thuộc tính |
|---|---|
| Nhà sản xuất: | Cree dẫn đầu |
| Danh mục sản phẩm: | Đèn LED màu đơn |
| Rohs: | Chi tiết |
| Sản phẩm: | Đèn LED màu xanh |
| Phong cách gắn kết: | SMD\/SMT |
| Gói\/trường hợp: | SMD -2 |
| Bước sóng\/nhiệt độ màu: | 465nm |
| Màu sáng: | Màu xanh hoàng gia |
| Thông lượng sáng\/thông lượng rạng rỡ: | 550 MW |
| Nếu - chuyển tiếp hiện tại: | 350 Ma |
| VF - Điện áp chuyển tiếp: | 2.85 V |
| Xếp hạng sức mạnh: | 550 MW |
| Hình dạng ống kính: | Mái vòm |
| Độ trong suốt của ống kính: | Thông thoáng |
| Loạt: | XTEARY |
| Bao bì: | Cuộn |
| Thương hiệu: | Cree dẫn đầu |
| Chiều cao: | 2,36 mm |
| Kích thước LED: | 3,45 mm x 3,45 mm x 2,36 mm |
| Chiều dài: | 3,45 mm |
| Nhiệt độ hoạt động tối đa: | + 85 C |
| Loại sản phẩm: | Đèn LED màu đơn |
| Số lượng gói nhà máy: | 1000 |
| Tiểu loại: | Đèn LED |
| Tên thương mại: | Xlamp |
| Kiểu: | Đèn LED màu đơn |
| Góc xem: | 140 độ |
| VR - Điện áp ngược: | 5 V |
| Chiều rộng: | 3,45 mm |
| Trọng lượng đơn vị: | 1.695 g |
Chú phổ biến: XTEARY -00-0000-000000 N03, Trung Quốc Xteary -00-0000-000000 N03 Nhà sản xuất, Nhà cung cấp, Nhà máy
Gửi yêu cầu
Bạn cũng có thể thích







