
XPEBPA-L1-0000-00C01
Đèn LED màu hổ phách, 100lm Phosphor chuyển đổi
Mô tả
Đèn LED XLAMP® XP-E2 dựa trên hiệu suất chưa từng có của XP-E gốc bằng cách tăng đầu ra lumen lên tới 20% trong khi cung cấp một nguồn LED DIM duy nhất để điều khiển quang chính xác. LED XP-E2 có chung dấu chân với XP-E gốc, cung cấp đường dẫn nâng cấp liền mạch đến nhiều lumens hơn và/hoặc hiệu quả cao hơn trong khi rút ngắn chu kỳ thiết kế cho các khách hàng XP hiện tại.
Đèn LED XLAMP XP-E2 là lựa chọn lý tưởng cho các ứng dụng chiếu sáng, nơi cần có ánh sáng cao và hiệu quả tối đa, chẳng hạn như đèn trang bị thêm LED, ngoài trời, di động, định hướng trong nhà, phương tiện khẩn cấp hoặc kiến trúc.
Đèn LED XP-E2 cung cấp một tùy chọn màu đỏ S Line. Trong tài liệu này, thuật ngữ Far Red biểu thị đèn LED XP-E2 màu đỏ xa mà không liên quan đến hiệu quả của nó. Các thuật ngữ Far Red và S Line Red Far Red được sử dụng khi cần thiết để phân biệt hiệu suất của LED LED RED FAR LINE từ đèn LED XP-E2 mà không có tùy chọn dòng S.
| Thuộc tính sản phẩm | Giá trị thuộc tính |
|---|---|
| Nhà sản xuất: | Cree dẫn đầu |
| Danh mục sản phẩm: | Đèn LED màu đơn |
| Rohs: | Chi tiết |
| Sản phẩm: | Đèn LED hổ phách |
| Phong cách gắn kết: | SMD/SMT |
| Màu sáng: | Màu hổ phách |
| Thông lượng sáng/thông lượng rạng rỡ: | 100 lm |
| Nếu - chuyển tiếp hiện tại: | 350 Ma |
| VF - Điện áp chuyển tiếp: | 2.94 V |
| Xếp hạng sức mạnh: | 3 W |
| Màu ống kính: | Không màu |
| Kích thước ống kính: | 3.06 mm |
| Hình dạng ống kính: | Mái vòm |
| Độ trong suốt của ống kính: | Nước trong vắt |
| Loạt: | XPEBPA |
| Bao bì: | Cuộn |
| Bao bì: | Cắt băng |
| Bao bì: | Mousereel |
| Thương hiệu: | Cree dẫn đầu |
| Loại sản phẩm: | Đèn LED màu đơn |
| Số lượng gói nhà máy: | 1000 |
| Tiểu loại: | Đèn LED |
| Tradename: | Xlamp |
| Kiểu: | Đèn LED màu đơn |
| Trọng lượng đơn vị: | 0,037039 oz |
Chú phổ biến: XPEBPA-L1-0000-00C01, Trung Quốc XPEBPA-L1-0000-00C01 Các nhà sản xuất, nhà cung cấp, nhà máy
Gửi yêu cầu
Bạn cũng có thể thích







