
Xbdawt -00-0000-000000 be7
Đèn LED trắng 3000 K 75- CRI, XLAMP XB-D SERIES
Mô tả
LED XLAMP® XB-D mang đến hiệu suất, giá cả và kích thước thế hệ tiếp theo cho tất cả các ứng dụng chiếu sáng LED. Dấu chân của XB-D cho phép các thiết kế nhỏ hơn với các mảng đóng gói dày đặc để trộn và tập trung ánh sáng tốt hơn.
XB-D chia sẻ dấu chân chung và thiết kế gói thống nhất trên tất cả các cấu hình màu trắng và màu, đơn giản hóa bảng và thiết kế quang học cho nhiều hệ thống LED. XB-D được tối ưu hóa để chi phí hệ thống thấp hơn đáng kể trong bất kỳ ứng dụng chiếu sáng nào, từ ánh sáng trong nhà và ngoài trời đến chiếu sáng kiến trúc và vận chuyển.
| Thuộc tính sản phẩm | Giá trị thuộc tính |
|---|---|
| Nhà sản xuất: | Cree dẫn đầu |
| Danh mục sản phẩm: | Đèn LED màu trắng |
| Rohs: | Chi tiết |
| Sản phẩm: | Đèn LED màu trắng |
| Phong cách gắn kết: | SMD\/SMT |
| Gói \/ trường hợp: | SMD -2 |
| Màu sáng: | Màu trắng ấm |
| Bước sóng\/nhiệt độ màu: | 3000 K |
| Thông lượng sáng\/thông lượng rạng rỡ: | 93,9 lm |
| Chỉ số kết xuất màu - CRI: | 80 |
| Góc xem: | 115 độ |
| Nếu - chuyển tiếp hiện tại: | 350 Ma |
| VF - Điện áp chuyển tiếp: | 2.9 V |
| Xếp hạng sức mạnh: | 3 W |
| Chiều dài: | 2,45 mm |
| Chiều rộng: | 2,45 mm |
| Chiều cao: | 1,84 mm |
| Nhiệt độ hoạt động tối đa: | + 85 C |
| Màu ống kính: | Không màu |
| Kích thước ống kính: | 2,17 mm |
| Hình dạng ống kính: | Mái vòm |
| Độ trong suốt của ống kính: | Nước trong vắt |
| Loạt: | XB-D trắng |
| Bao bì: | Cuộn |
| Bao bì: | Cắt băng |
| Bao bì: | Mousereel |
| Thương hiệu: | Cree dẫn đầu |
| Kích thước LED: | 2,45 mm x 2,45 mm x 1,84 mm |
| Loại sản phẩm: | Đèn LED màu trắng |
| Số lượng gói nhà máy: | 1000 |
| Tiểu loại: | Đèn LED |
| Tradename: | Xlamp |
| Kiểu: | Đèn LED công suất thấp |
| VR - Điện áp ngược: | 5 V |
Chú phổ biến: XBDAWT -00-0000-000000 BE7, Trung Quốc XBDAWT -00-0000-000000 Nhà sản xuất BE7, nhà cung cấp, nhà máy
Gửi yêu cầu
Bạn cũng có thể thích







