
CXA1304-0000-000C0Y9227G
Đèn LED trắng Trắng 2700 K 93-Cri, Xlamp CXA1304-9V
Mô tả
Mảng đèn LED XLAMP® CXA1304 mở rộng họ của Cree LED của Cree LED cao, nhiều mảng khác nhau trong một nền tảng nhỏ hơn, dễ sử dụng. Với độ tin cậy của LED LED, độ tin cậy của lớp, bề mặt phát sáng nhỏ, đồng đều của CXA1304 cho phép cả các ứng dụng chiếu sáng định hướng và không theo hướng bao gồm thiết kế trang bị thêm đèn và thiết kế đèn. Có sẵn trong tính nhất quán màu 2 bước, 3 bước và 4 bước và có nguồn quang học 6-mm, CXA1304 mang đến mức độ thông lượng và hiệu quả mới cho yếu tố hình thức này. Hướng dẫn thiết kế LED gia đình CX cung cấp thông tin cơ bản về các yêu cầu sử dụng đèn LED CXA1304 thành công trong các thiết kế đèn.
| Thuộc tính sản phẩm | Giá trị thuộc tính |
|---|---|
| Nhà sản xuất: | Cree dẫn đầu |
| Danh mục sản phẩm: | Đèn LED màu trắng |
| Rohs: | Chi tiết |
| Sản phẩm: | Đèn LED trắng |
| Phong cách gắn kết: | SMD/SMT |
| Gói / trường hợp: | Cob- Chip-on-board |
| Màu sáng: | Màu trắng ấm |
| Bước sóng/nhiệt độ màu: | 2700 K |
| Thông lượng sáng/thông lượng rạng rỡ: | 268 lm |
| Chỉ số kết xuất màu - CRI: | 93 |
| Góc xem: | 115 độ |
| Nếu - chuyển tiếp hiện tại: | 400 Ma |
| VF - Điện áp chuyển tiếp: | 9 V |
| Xếp hạng sức mạnh: | 3.6 W |
| Chiều dài: | 13,35 mm |
| Chiều rộng: | 13,35 mm |
| Chiều cao: | 1,15 mm |
| Nhiệt độ hoạt động tối thiểu: | - 40 C |
| Nhiệt độ hoạt động tối đa: | + 85 C |
| Màu ống kính: | Nhuốm màu |
| Kích thước ống kính: | 6 mm |
| Hình dạng ống kính: | Tròn căn hộ |
| Độ trong suốt của ống kính: | Thông thoáng |
| Loạt: | CXA1304 |
| Bao bì: | Ống |
| Thương hiệu: | Cree dẫn đầu |
| Kích thước LED: | 13,35 mm x 13,35 mm x 1,55 mm |
| Loại sản phẩm: | Đèn LED màu trắng |
| Số lượng gói nhà máy: | 100 |
| Tiểu loại: | Đèn LED |
| Kiểu: | Đèn LED công suất giữa |
| Trọng lượng đơn vị: | 0,026455 oz |
Chú phổ biến: CXA1304-0000-000C0Y9227G, Trung Quốc CXA1304-0000-000C0Y9227G Các nhà sản xuất, nhà cung cấp, nhà máy
Gửi yêu cầu
Bạn cũng có thể thích







